Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Kulindana inafaa ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwiba, Mar 8, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Je inafaa kumlinda mpenzi wako au tuseme mali yako?? Na kuna mipaka ya kufanya hivyo ?
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kumlinda kivipi, ukiwa unamaanisha kumfuata kila anapoenda hiyo ni karaha inakuwa kama hakuna kuaminiana, lakini kama kumlinda as providing protection as needed sioni tatizo
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Namaanisha hako kapengee cha mwanzo ,kuna ile nyimbo ukimlinda usimlinde...! Na inakuwaje karaha ? Yaani uwachiwe tu uwanja wako ,inawezakana wivu kuwa moja ya aina ya lindo ?
     
  4. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Yeah kama kweli unampenda utamlinda
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Je unaweza kutoa ufafanuzi wa aina ya lindo utakalo mlinda ???
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Muulize JK kama inafaa kuwalinda Nkya na Mponda na ukaua maelfu ya wananchi!
     
Loading...