Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kulikuwa na sababu chadema kushirikiana na cuf kwenye uchaguzi wa meya mwanza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gagonza, Oct 1, 2012.

  1. g

    gagonza JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 306
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    kwa taharifa zilizopo cuf waliwageuka chadema kwenye makubaliano ya uchaguzi,ilikuwa cuf waisapoti chadema kwenye umeya,na chadema waisapoti cuf kwenye unaibu meya,kilchotokea kwenye upigaji kura za umeya cuf ikawapa kura ccm,kwenye uchaguzi naibu meya chadema ili wapa cuf kura ndiyo maana walipata kura 8,kwanini viongozi wameshirikiana na cuf ili hali cuf noi ccm b?
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    walio wengi hatupendi kujadili hili swala,ila kifupi chadema walijichanganya na tena bora walishindwa maana ingewawia vigumu kuendesha propaganda dhidi ya cuf na ccm.!
     
  3. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo CUF hawakujipigia kura za naibu meya? Kura si zingekuwa 11?
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mkuu samahani lakini, matumizi ya herufi kubwa na ndogo ni muhimu.
     
Loading...