Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kufeli shule ndio kua na upeo mdogo wa kufikiria?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by princekerry, Feb 9, 2011.

  1. p

    princekerry Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunamefurahi kupata wabunge vijana, na haya yalikua maandalizi sio bahati nasibu, lakini tuna sikitika kuona kwamba wabunge hawa vijana hawana uwezo wakuchanganua mambo.kufikiria, na hawana msimamo,mheshimiwa david kafulila nahisi analewa uongozi na anatamaana umaarufu mkubwa zaidi,huyu nimiongoni mwa mipango ya chadema kuandaa vijana wake wakazi ndio maana tulimlipia ada japokua alituangusha kwakudisco mwaka wapili,alijisaha namasomo akatamani madaraka kwa nguvu na hicho ndicho kilicho mwondoa chadema kwenda nccr, kapata uongozi lakini bado hajitambui, nawasiwasi asije akafeli nahuko bungeni.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    "Kipimo cha akili ni mtihani"
    sio kipimo kizuri lakini ndio kipimo pekee tulichonacho kwa sasa.
     
Loading...