Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuandamana kwa wazee wa eac sio vurugu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ben genious, Oct 4, 2011.

  1. b

    ben genious Senior Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekuwa ni kawaida kwa vijana wa CDM wanapondama kulamika udhalimu wa matatizo mbalimbali unaosababiswa na serikali kuonekana wanaleta vurugu,na wa kwanza kulalamika katika hili ni wazee eti vijana wnataka kusababisha uvunjifu wa amani, wahuni na wavuta bangi wa vjiweni,je kitendo cha wao kutaka kuzuia msafara wa rais si sawa na vurugu tena uvunjifu wa amani?
     
Loading...