Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kiswahili kingependeza zaidi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Sep 22, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wadau, nimekutana na hii picha na huo ujumbe hapo chini. Mie nilikuwa nafikiria kuwa kama lugha ya wenzetu inakuona ni vyema ukatumia lugha ya kwetu ya kiswahili. Mkuu kaweka picha, email pamoja na namba ya simu na hii inapatikana kwenye blogu ya Vijimambo. Je kiswahili kisingefaa kuliko kujichora? soma ujumbe utaelewa ninachoeleza.

    <DL class=profile-datablock style="MARGIN: 0px 0px 0.5em"><DT class=profile-data style="FONT-WEIGHT: bold; MARGIN: 0px; TEXT-ALIGN: center">[​IMG]</DT></DL>
    mambo vipi dj luke, I been following your website and i have to admit u doing great job no joke big up bro!

    would u please let know pps outhere to visit ma new <VAR></VAR>blog Thafunlink (ronnyvey.blogspot.com) for latest music, news, and sports...thanx!



    <DL class=profile-datablock style="MARGIN: 0px 0px 0.5em"><DT class=profile-data style="FONT-WEIGHT: bold; MARGIN: 0px; TEXT-ALIGN: center">ronald maganga</DT><DD class=profile-data style="MARGIN: 0px">
    rockville, md, United States​
    </DD><DD class=profile-textblock style="MARGIN: 0.5em 0px">
    email:juchegangs@yahoo.com juchegangs@gmail.com phone:+1202-650-9702​
    </DD></DL>
    View my complete profile
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mngemalizana tu, kumleta hadi huku .....
     
  3. g

    geophysics JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa ni wale madogo wanaomaliza darasa la saba au form four wakakimbilia ughaibuni na kuanza kujichanganya kwa kuiga kiingereza cha Wamarekani hasa weusi. Unakuta mtu hata sentensi ya kiingereza ngumu kuiumba......Fuatilia nyendo zake na profile yake utakuja gundua hilo kuwa ni form four au six na tena shule bomu za Bongo.
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    cut and paste!
     
Loading...