Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Kikwete atamtoa sadaka Pinda kama alivyofanya kwa Lowassa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Apr 22, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Baada ya serikali kutoa tangazo la kukanusha kuwa rais hana msimamo wa kuwakingia kifua mawaziri wanaopaswa kujiuzulu, je Kikwete atarudia mazingaombwe yake kwa kumtoa sadaka waziri mkuu Mizengo Pinda kama alivyofanya kwa Edward Lowassa pale alipoguswa moja kwa moja na kashfa ya Richmond? Je pinda naye atakubali kuondoka kirahisi?
     
  2. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si ni kama kawaida yake kutosa watu si mliona ya Jairo na Lowasa
     
  3. g

    gabatha Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Amtose tu pinda ana njaa sna angekuwa na msimamo angejiuzulu kitambo. Amejua kuwa jk hamkubali na anamdhalilisha daily ila yy anan،gang،ania tu. Naona chai nayo anamuunguza sna!
     
  4. c

    chesi Member

    #4
    Jan 30, 2015
    Joined: Jan 2, 2014
    Messages: 19
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Jamani huyu pinda ni nani? Hafai kabisa ni mwoga na king'ang'anizi wa madaraka ana kashfa kibao zimetokea akiwepo bila kufanya chochote escro, operation tokomeza ujangili, wanyama kusafirishwa nje wakiwa hai sasa utaniambia nini kuhusu pinda nikuelewe? Jiji linaingia panya road waziri mkuu ambaye ndiye mpokeaji wa taariza za usalama wa taifa hajui kinachondelea yeye na watendaji wa chini yake hasa kamanda kova! Heri jiwe lipigiwe kura au lowassa kuliko pinda
     
  5. i

    issa ramadhani JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2015
    Joined: Nov 11, 2014
    Messages: 1,322
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    watanzania naomben tumuhurumie pinda,nadhan ukimwangalia unaweza ukagundua aina ya maisha aliyopitia.uso au mwili wake ulivyo si kama alipenda ila ni hali ya maisha aliyopitia.siung mkono hoja,maana kuondolewa kwa pinda kutasababisha maafa makubwa katika ukoo wao.
     
  6. merengo90

    merengo90 JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2015
    Joined: Nov 5, 2013
    Messages: 5,329
    Likes Received: 989
    Trophy Points: 280
    Ukoo wao…? Watu wanangalia manufaaa ya taifa,kijana.
     
  7. Simiyu Yetu

    Simiyu Yetu JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2015
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 18,715
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    Sijaona hoja ndani yake hakuna popote jk amehusika na kashifa yoyote.
     
  8. Simiyu Yetu

    Simiyu Yetu JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2015
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 18,715
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    Amtose kwa kipi ambacho pinda kafanya wakati anatenda kazi yake vema tena kwa ufasaha kabisa zingine hizi ni porojo wala hazina mpango wowote wa maana.
     
Loading...