Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je? Kikwete anaweza kuwaagiza watanzania wasiwapigie kura wanaotoa rushwa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Hekima Ufunuo, Oct 4, 2010.

  1. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima Mbele wakuu.

    Natafakari hili, JK alisaini sheria ya rushwa ya uchaguzi hadharani na kwa mbwembwe sana akitangazia ulimwengu kuwa ana dhamira ya dhati ya kupambana na rushwa katika taifa hili na hasa kwenye uchaguzi huu.

    Je? anaweza kusimama kwenye kampeni zake kama mgombea au kama Raisi wa nchi na kuwambia wananchi wasiwachague wote waliotoa rushwa????????
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Hilo haliwezi kwa sababu ni kuwaambia wapigakura hata yeye jk wasimchague kwani unafikiri hao mafisadi wanafanya hizo dhambi kwa maelekezo ya nani?
     
  3. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwani yeye mjinga? Anajua kuwa akitamka hatapata hata mbunge mmoja
     
Loading...