Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kikwete amebadilika??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWANALUGALI, Dec 23, 2010.

  1. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana shaka Jakaya Kikwete amekuwa akihusishwa sana katika michongo mingi ya kifisadi iliyo wahusisha marafiki zake. Imekuwa ikisemekana kuwa fedha zilizopatikana kwenye michongo hiyo ndizo zilizotumika kumuingiza Ikulu na kwamba anatembea na Hati ya makubaliano kuwa akimaliza kipindi chake cha urais, atamkabidhi mikoba hiyo Swahiba wake ambaye hawakukutana barabarani na ambaye anachukuliwa kama Fisadi namba mbili Tanzania lakini mchapakazi wa shani.

    Lakini kwa Jakaya Kikwete kuwateua Wapambanaji dhidi ya ufisadi, Dr. Mwakyembe na Samuel Sita kwenye baraza lake la Mawaziri na kuwaacha Eddy Lowasa, Meghji, Rostam Aziz na Prof. Kapuya ni dalili za kubadilika na kuwaacha Maswahiba zake? Je, ameitupilia mbali hati ya makubaliano? au kuna janja ya kuwafanya Wadanganyika wajisahau ili baadaye awaingize kwenye baraza la Mawaziri? Sasa kwa nini aliwateua Mwakyembe na Sita katika baraza lake wakati ni wapambanaji dhidi ya kitu anachotuhumiwa kwake??
     
  2. M

    Mkorosai Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete ni yule yule wa jana na leo! Ufisadi mbele kwa mbele, visasi kama kawa na hao mnao waita kuwa wapiganaji wenu anawavutia pumzi kidogo kidogo ili waingie kumi na nane zake awatimue kwenye uanachama wa CCM! wewe usicheze na chama bwana. Mi nilikuwa huko, napajua sana!!!!!!!!
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JK ni yule jana na leo na Hata milele!!!!!!!!!!!!!!! Tofauti ni kwamba ameamua kuvaa ngozi ya Kondoo kwa muda tu
    TIME WILL TELL!!!!!!!!!!!
     
  4. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    well said

     
  5. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mkwere ni mnafiki sana na kamwe hatobadilika ana laana ya nyerere. Mchafu sana hafai kuiongoza nchi yetu tukufu.
     
  6. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mkwere kaigeuza ikulu kua busynes center ya kuiuza nchi yetu kwa akina somaiya na sinclays, naomc mungu nikishuhudie kifo chake I WISH HiM VERY VERY PAINFUL DEATH.
     
  7. e

    ejogo JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    SOmetimes huwa nafikiri huyu mkwere huwa ana nia nzuri na nchi lakini uswahiba wake ndio unamponza.
     
  8. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu, naomba kutofautiana na nyie mnaosema kuwa Kikwete hajabadilika!
    Sioni sababu yoyote iliyo mlazimisha kuwaingiza kwenye Baraza la Mawaziri hao wapambanaji. Kwa Sitta kuingizwa kwenye baraza naweza kuona kuwa ilikuwa ni janja ya kumpooza baada ya kupokwa uspika, lakini vipi kwa Mwakyembe? Ninataka kuamini kuwa amemuingiza DK. Mwakyembe kama shukrani kwa kazi nzuri aliyoifanya hadi kumkimbiza Lowasa kutoka serikalini.

    Napenda kuamini kuwa awamu ya kwanza ya serikali ya Kikwete ilikuwa ni for expedience lakini kipindi hiki kitakuwa kwa ajili ya kuacha regacy yake hivyo asingependa kuiacha nchi ikimtuhumu na kumlaani!! Nahisi Kikwete amebadilika na sasa hatakuwa akisafiri safiri, atakuwa mchapa kazi na atajihusisha sana na issues zinazo ihusu nchi badala ya kushughulikia watu binafsi kama kilivyokuwa kipindi chake cha kwanza.
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    SIDHANI KAMA AMEBADILIKA

    He that knows himself knows others; and he that is ignorant of himself, could not write a very profound lecture on other men's heads.
     
  10. F2S

    F2S JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    He is not changed and will never change. Subiri uone kwanza hii ndo enzi yake ya mwisho then ataacha nchi na ccm vikiwa vimechoka wapinzani kaeni mkao wa kuchukua nchi bana tuanze umpya mana nanyi mmetulia kama hampo kwa sasa mnasubiri kuzima moto. Undeni usalama wa upinzani ili kufatilia usalama wa taifa wa ccm wa kuchakachua matokeo. We are tired we need changeeeeeeeeeee
     
  11. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo mnasema kuwa hawezi kubalidika kamwe au nini?......na kwa nini hawezi kubadilika?
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kama kubadilika anageaanza kubadilika kwenye issue za DOWANS, RICHMOND, KIWIRA, KAGODA, BOT
     
  13. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kwani Roma ilijengwa siku moja???? angalau kwenye Richmond ameanza kubadilika kwa kuwatuza na kuwapatia uwaziri wapiganaji walio wanyoshea kidole bila uoga waasisi wa Richmond hadi wakatoka serikalini!! tumpe muda, maana naona anabadilika kidogo kidogo!! au mnataka tuongeze pressure ili speed ya kubadilika iongezeke? kama ni hivyo basi tutakuwa tuanakubaliana kuwa Kikwete amebadilika.
     
  14. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwani somaiya alipewa dili la radar, ndege ya rais, ndege za jeshi, magari ya jeshi na mengineyo mengi na JK?
    You poor man/woman.
     
  15. r

    ral Senior Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapana si kweli, amemfunga Mwakyembe mdomo, anajua mengi ya swahiba wake
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wazima uko kibahaa?
     
  17. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Hapo huwa najiuliza sana. halafu najiuliza baada ya EPA na mengine ni ufisadi mpya gani umetingisha nchi bada ya JKkuingia madarakani?
     
  18. n

    ngoko JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole pole mkuu, huyo ni mpakwa mafuta wa tz , tumweke mbele za MUNGU ili awe safi
     
  19. A

    August JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,681
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    labda kama siku hizi ana sikiliza ushauri wa binti yake daktari , na kaachana na wale wavulana
     
  20. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,197
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    JeyKey abadilike???

    :peep:
    Yani asichague wakuu wa wilaya washikaji
     
Loading...