Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, kifungo cha mbunge wa Mbalali-Mbeya ni maandaliza ya kuwatia adabu wabunge wa CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LATTICE BOND, Nov 12, 2011.

  1. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana Mbunge wa Mbalali alihukumiwa kifungo cha miezi kumi jela au kulipa faini ya Tsh500,000. alichagua kulipa faini na kuachiwa huru. Kisheria kutendo cha kulipa faini ni equivalent na kifungo [kwa lugha nyingine amefungwa miezi kumi].
    Je, hayo si maandalizi ya vifungo kwa Bwana Lema, Lisu, Dr. Slaa na wengine ambapo watapewa masharti magumu ya kulipa faini hivyo kuishia jela ili hawa jamaa [CCM] waendelee kutuminya!!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    No Double standard hivi kwa akili ya kawaida kati ya aliyetishia kuua na aliyekahidi amri ya polisi(kutoandamana) nani ana azabu kubwa?
     
  3. N

    N series Senior Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakitaka mtu afuatwe hapo magogoni na kushikwa masaburi,wajaribu kufanya huo ushuzi ili wanaharakati wetu wakae jela, . . . !
    Hapo ndipo namim ntalifuata lile guruneti langu kwa anko pale ethiopia . . .
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    dahhhhhh yani mbavu sina duhhhhhh
     
  5. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu angalia yasije kuwa majigambo kama yale ya Kadaffi!
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kadaffi, ni nani huyo tena mkuu!
     
  7. m

    maswitule JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Siyo ya Gaddaffi ni ya NTC? si unajua mwisho ulikuwaje
     
  8. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kuandamana ni misdemeanor..... hufungwi.
    Kutishia kuua ni jinai., kama kuna kamati ya nidhamu ya bunge au CCM huyu jamaa inabidi ang'oke.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Hizo sheria zilikuwepo kabla ya Chadema. Inakuaje uzihusishe na siasa.
     
  10. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa namtambulisha Muammar Gaddafi!! typing error!!
     
  11. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SOBY Ni kweli kabisa inabidi avuliwe ubunge!! kama sijakosea hilo ni sharti la katiba na si sheria ya uchaguzi pekee!! ngoja tusubiri matokeo ya hiyo hukumu kule bungeni!
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,727
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Hivi Lameck Airo nae aliishiaga wapi na lile saga?
    Au ndio Kuny.a anye kuku,
    Akiny.a Bata.......!!!!!
     
Loading...