Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Kenya ni salama.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Sep 29, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wakuu nilikuwa najaribu kuangalia ullinzi wa mwanamuziki wa Marekani Shaggy alipotembelea nchini Kenya. Ukijaribu kuhesabu walinzi aliokuwa nao, utagundua kuwa hata IGP wetu hana huo ulinzi. Je, hii ni kwa sababu Kenya hakuko salama au kuna sababu nyingine?

    [​IMG]
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hivi kina AY wakienda USA wanalindwa na watu wangapi?
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hata yeye aliwadharau!!
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    inatisha wanamuziki wetu nao inakuwa hivi??
     
  5. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    yuko kenya kwa ajili show... na hiyo show ya Tusker iko chini ya Prime time promotion pamoja na clouds
     
Loading...