Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je kati ya watz 45 million kuna Mwakyembe mmoja tu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tewe, Oct 21, 2012.

  1. T

    Tewe JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Heshima kwenu wana jamvi.

    Tokea kuteuliwa kuwa waziri wa uchukuzi, mheshimiwa Mwakyembe ameonesha utendaji na uzalendo wa hali ya juu ikiwa ni dhamira kufufua hata huduma zilizokwisha sahaulika kama reli ya kati, usafiri wa tren jijini dar, shirika la ndege ATCL na leo hii ameahidi kuifanya bandari ya Dar es salaam kuwa kivutio cha huduma za bandari kwa kuondoa wizi wa bidhaa, kuondo ucheleweshwaji wa kupata mizigo bandarini na kuifanya bandari kuweza kuchangia vizuri pato la taifa.

    Hayo aliyasema wakati akikabidhiwa ripoti iliyochunguza kwanini bandari yetu imedorora kuliko bandari kubwa 36 barani Afrika. Mwakyemba ameahidi kuwashughulikia wote wanaojihusisha na vitendo vya wizi, uzembe na kuifanya bandari kupoteza mvuto kwa wasafirishaji wa bidhaa.

    My take; hivi katika taifa la zaidi ya watu milioni45 kiongozi mzalendo mwenye kujali maslahi ya taifa ni mmoja tu? Mawaziri na viongozi wa idara zingine tafadhalini igeni mfano wa utendaji wa Mwakyembe ili angalau taifa letu lisonge mbele
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,372
    Trophy Points: 280
    usafiri wa treni dar?really?
    umeanza lini?
     
  3. T

    Tewe JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Si kwamba umesha takeoff ila uko kwenye hatua za mwisho za utekelezaji hadi safari ya majaribio imeshafanyika. I stand to be corrected
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mwakyembe ni MSANII.

    Ni mtu msomi na uwezo MKUBWA sana ila ndiyo hivyo tena. Ukiwa CCM, usitegemee utafanyakazi kama MSOMI.

    Mchungaji Msigwa anasema, Wasomi wanaongea kama darasa la pili.

    Nina imani angelikuwa chini ya Chama Imara, basi Tanzania ingelifaidika sana na usomi wake kama Mwanasheria.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. T

    Tewe JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Unamaanisha nini kumuita msanii? Binafsi naamini kati ya majembe ya nguvu yaliyokosa shamba lenye rutuba mwakyembe ni mmojawapo. Angehamishia shughuli zake kwenye shamba lililo tumaini kubwa la watz tungenufaika kwa kiasi kikubwa na elimu yake. Hatahivyo mnyonge mngongeni jakiyake mpeni
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kwani hadi leo hii KAFANYA nini?

    Yaani kitu alichofanya na unaweza kukionyesha kuwa KIMEFANYIKA na bado kinafanya kazi.

    Wee nunua tu MATAIRI ya gari na uanze kujisifu kuwa UMESHANUNUA GARI.
     
  7. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Mbona wako wengi tena wazuri sana ila wako benchi!! Kocha ana visasi kagoma kuwapangia namba!!!
     
  8. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwakyembe ni jembe..ila ndo vile lipo kwenye kundi la vilaza..
     
  9. B

    Big GM Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kagasheki,mwakyembe,magufuli ndio mawaziri pekee tz wenye uzalendo na nchi yao wengine wanasubiria madili wapige wajilimbikizie aka jumba la mbezi beach nk
     
  10. a

    awuyegani Senior Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big GM nakuunga mkono
     
  11. Mgariga

    Mgariga Senior Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Asante kwa kutukumbusha maneno yenye MASHIKO YA UZALENDO NA C USHABIKI WA KISIASA
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    pole yake na pole yako wewe unayemshabikia, kwa taarifa yako anafanya majungu zaidi kuliko kazi. Kwasasa TRC ndo imekuwa mbaya zaidi kuliko ilivyowahi kuwa, ATCL ya sasa inalipia gharama kubwa za kukodi ndege kuliko kipato, hapa huyo Mwaky wako amefanya nini?
     
  13. b

    bantulile JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,427
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hana jipya ni kundi la majungu, kundi la Samweli 6. Wanafiki wakubwa.
     
  14. F

    Fenb Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umemsahau Prof Muhongo.
     
  15. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    "Kuna mambo kamati teule imeyaacha ili kuokoa serikali iliyo madarakani" Dr. Mwakyembe

    Kama Mzalendo ni mwenye kutetea serikali ilojaa ufisadi isianguke basi itakuwa ulimaanisha gazeti la MZALENDO...
     
Loading...