Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je kati ya mvulana na msichana yupi ambaye si waaminifu katika swala zima la mausiano?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by 88 girl, May 27, 2011.

  1. 8

    88 girl New Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha kuwa asilimia kubwa ya wavulana siyo waaminifu katika swala zima la mausiano ya kimapenzi kwa kuwa na wapenzi zaidi ya mmoja je ni kweli?
     
  2. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ina tegemea bibie, sababu siku hizi wanawake nao wamechachamaa.nawafahamu wanawake kama wanne wameolewa na wana ma BF wao. ukiwauliza wanasema wamechoka kuhesabu mabati waume wao wanawacheat, wanachelewa kurudi, hata wakiwepo hawafanyi mapenzi nao, ku do mpaka bday jamani, ndoa hizi? mie sidhani kama nina uvumilivu huo
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,175
    Likes Received: 16,151
    Trophy Points: 280
    Hands down no ifs, ands, or buts about it. Boys will be boys.
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    How did you come to this conclusion?

    Your 1st. thread in JF reminds me of :garbage in, garbage out........!
     
  5. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Normally men are open, so when they cheat, they sometimes find themselves telling other people about their movements....! But, women are very careful of what they did in the dark... they normally even die with their secrecy....! ni wasiri wa ajabu....! So, balance the equation...!
     
  6. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hiyo asilimia kubwa ya wavulana wasio waaminifu ni asilimia ngapiii.......maana isije ikawa unazungumzia watu wachache halafu unatuambia asilimia kubwa
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    kwani thread ya kwanza ilipaswa kuwa ya siasa ama kutafuta mchumba?

     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nirarudi badae, maana naweza coment alafu nika nanihii...:ban:
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Inategemea
     
  10. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo kwenye red ama kweli "kila muwamba ngoma ngozi huvutia kwake". Kila ngono inayofanyika lazima ihusishe mwanamke na mwanamme inakuwaje wanaume wawe sio waaminifu zaidi ?
     
  11. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    we unauliza swali af unajijibu mwenyewe hapohapo?
    ushatendwa na wanaume wangapi mpaka sasa?
    mapenz ya kisasa hayana mwanamke wala mwanaume, wote tunatumiana tu kwa faida zetu binafsi..
    i use u, u use me and we use eachother.
     
  12. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,225
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Tukiwa wakweli...wanaume sisi tumezidi kwa chovya chovya..wadada hata akicheat hawezi kuwa na wanaume wengi mimi nina watu rafiki zangu wananiambia wamelala na wanawake 100 tangu ameanza kudo...sasa mwanamke hawezi kufika hapo labda wale kahaba...
     
  13. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kiukwel inategemea wote wanaweza wasiwe waaminifu na wote wanaweza wakawa waaminifu na mmoja kat yao anaweza akawa mwaminifu. Hvyo uaminifu inategemeana na tabia ya mtu na sio jinsia gan ni bora au zaid ya mwingine sawa wanawane
     
  14. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Inategemea na mtu bibie. kucheat ni tabia ni hulka ya mtu haijalishi ni he or she
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wasichana wanaongoza,afu wakikamatwa wana jiliza liza [​IMG]
     
  16. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanawake ni wabaya sana kwa cheating, mie na experience nao wa kila aina. Kuna mmoja nilikuwa namtafuna kumbe ana Bf wake, akaja kuniambia alipoona shaft yangu imemkolea sasa akataka kuganda. They are GOOD LIARS DON'T EVEN TRUST THEM.

    kanyaga kwenda mbele tu hakuna mwaminifu siku hizi hata utafute vp.

    Roho yako itakonda kwa kumtafuta mwaminifu i tell u? You will die look for someone whom u can trust!
    Si wanaume na si wanawake woooote kwa ujumla ni UZAO ULIO LAANIWA!

    ww ukioa leo jua umeolea na jirani na marafiki zako na demu akiolewa anakuwa kiburi akijua sasa hata akigidwa nje ww ni ngumu kubaini kwa kuwa unamwamini km mke tena umempenda.

    UKITAKA UTIRIRIKE MACHOZI cheza na KIUMBE MWANAMKE AISEE! UTALIA KILIO CHA MBWA MDOMO JUUU.

    " kuna mnageria mmoja aliwahi niambia>, WOMEN ARE FOR VISUAL EXCITEMENT! which is true.

    HAWA NI PASUA VICHWA
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    No body is trustworth nowdays, nina uhakika most of girls/women and boys/men are moral corrupts, hawajui kupenda na hawajui maana ya kupendwa. Wote hovyo hakuna msafi hapo!
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kila mtu ana njaa ya kupendwa!Unategemea mpenzi wako akupende kwani huko ulikotoka hujapendwa,kumbe nae yuko hivyo hivyo matokeo yake lawama milioni kwa kila mmoja.Jipende kwanza halafu jifunze kuwapenda wenzio!
     
Loading...