Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Karume DAY ina UDINI?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanangwa, Mar 28, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kwa kuwa kuna nyerere day?

    kwani nani aliyetangulia kufa kati ya nyrere na karume?

    kwani mwanzo hawakuona kama kuna umuhimu wa kuwa na karume day?

    kama nyerere hangekufa kungekuwa na karuma day?

    walioshikikiza huko kumechisha wamepata faida gani?
     
  2. M

    Matarese JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jerusalemu acha udini udini ndugu yangu!
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    udini mana yake nini? unaona kuna udini hapo?

    huoni kaama ni sasa tunaish kwenye jamii ambamo watu wanadhani kukiwa na kiongozi fulani Ikulu basi ni nafasi yao kudeka? tutafika? mbona hawakuomba karume day kipindi cha mzee mkapa? kipindi cha mwinyi si nyeyrere alikuwa hai? kwanini hawakusema kuwe na nyerere day? hawa watu ni wa ajabu sana. sasa hivi hawafanyo kazi, wanafanya makomnganamano tu kuhubiri chadema, kanisa na vurugu za nchi. kisa wamenyimwa oic na kadhi na jua linawachwea.

    kasomeni acheni majungu.
     
  4. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyu Jerusalem anatafuta BAN!
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    uchurooooooooooooo

    ushindwe!

    nimekosa nini?

    nyie ndo mnaendekeza kufumbia macho vitu vinavyoleta chokochoko. mtu akisema laivu munamkandia. mnataka akatoe maioni yake kwenye vikao vya chama. akitoa maoni kwenye vikao vyam chama, mnamsuta. mnamtishia kum-ban. nini sasa?
     
  6. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kawahi haraka sana kikombe kwa Babu maana yake umesha changanyikiwa. Pole sana Jerusalem kwa kumpenda sana saint Nyerere.

    Kumbuka avumae baharini ni Papa lakini wengine wapo pia kama Karume
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mnadeka sana nyie.

    kwa nini hamkuomba kwa mkapa kuwe na karume day?
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nashangaa bado anadekezwa wakati thread yake ni highly inflammatory. Yaani mijitu imejaa phoba dhidi ya wenzao utadhani ni wanyama! Shame on you!
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    JK at work.
    Hii ndio tulipanda during compaing 2010 sasa haya ndio mavuno yake.
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Mbona huulizi NYERERE alikua rais wa tanzania si padri wala askofu lakini sasa kuna utaratibu unaandaliwa uganda apewe UTAKATIFU yani SAINT JULIUS K NYERERE!na tanzania haina dini!TAFAKARI UTAJUA NCHI HII INAENDESHWA NA KANISA!
     
  11. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Jerusalem,kanini usione kama ni heshima tu wamepewa viongozi hao,maana Nyerere ni muhasisi kwahu bara na Karume ni kwa Visiwani.....
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kenya kuna ukabila; Tanzania kuna udini.

    sikiliza redio kheri ndiyi utajua ninachomaanisha.

    redio imejaa full chokochoko.

    bada ya kupigwa marufuku kufanya mihadhara uswahilini, sasa inafanyika redioni.

    kama hujui basi.
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    yote hayo nayajua. ishu ni kuwa kwa nini siku zoote hixo hakukuwa na karume day mpaka kikwete alipokuwa rais ndiyo imeanzishwa. hawajadeka hawa? kumechisha mpaka sikukuu za maombolezo? si kudeka huku? akimaliza kipindi chake cha urais watamdekea nani? ina maana mwinyi, nyerere na mkapa hawakuona umuhimu wa karume day?

    wana matatizo hawa ndugu zetu. tuwasaidie
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wewe Jerusalem huna tofauti na maralia sugu.
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wewe wasema.
     
  16. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Summun bukmun umyun ......
    Mabubu, viziwi, vipofu....... akina Jerusalem
     
  17. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJv

    Kusema kweli mimi sijapendezwa na siku ya jana KARUME DAY(KAMA NIMEKOSEA NIKOSELEWE) Hii Siku ilikuwa ya kitaifa lakini inasherekewa kidini

    Kwanini serikali haikwenda kusherekea hii sikukuu kama serikali yenyewe?

    Kwanini wanaazimisha kidini?:redfaces::redfaces::redfaces:

    [​IMG]


    [​IMG]
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ningependa kujua na Nyerere day inapaswa kuadhimishwaje.
    La, zifutwe.
     
  19. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sitaki kuyatafasiri mavazi yaliyovaliwa na jamaa pichani, ila, kumbukizi hii ingefanywa kuwa ya kitaifa zaidi na wala si kidini, huyu ni 'baba mdogo' wa taifa na tunajua alikuwa na dini yake, Nyere pia alikuwa ni muumini wa dini yake je, na baba mwenyewe wa taifa tumkumbuke kwa kwenda makanisani.
     
  20. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    mimi ni mkristo! lakini sioni tatizo hapo! kwani hakukuwa na shughuli nyingine ya hii siku mbali na hiyo ibada ya kaburini? kama vile public lecture, kuweka mashada ya maua kaburini kwake nk? walihitaji kumsomea dua, wsomeje?
     
Loading...