Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je karsperk ant virus inafaa?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Original Pastor, Nov 19, 2009.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wana JF napenda kuwajulisha kuwa mimi nimeinstall At virus ya Karsperk je inafaa kwa matumizi kwani nimeona wadau wameiponda Norton kwani mimi nilikuwa naiamini sana norton sasa nimechanganyikiwa kwani hii karsperki sikuitaka nilikosa norton sasa wadau wamesema kumbe nilikuwa ninapotea sasa je hii karsperki niitoe au niiache ndo kwanza nina siku tano nayo.
     
  2. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huna haja ya kubadilisha Kaspersky. Ukipata matatizo yoyote uje uwaulize wadau hapa wakusaidie.

    Kumbuka tu kwamba, kuwa na Antivirus kwenye computer yako haina maana kwamba virus hawawezi kabisa kuingia.
    Ni vyema kuwa na mazoea ya ku-scan flash kila mara kabla ya kutumia iwapo uliitumia hiyo flash kwenye computer tofauti (ya kazini/shule/rafiki).
     
Loading...