Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, kanumba kambaka lulu? Umri wake chini ya miaka 18?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NYAMKANG'ILI, Apr 9, 2012.

  1. N

    NYAMKANG'ILI JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba kujua umri wa LULU ili nifahamu kama KANUMBA alikuwa akimbaka au la. Kisheria kama umri wake ni under 18, hata kama kakubali mwenyewe kuwekewa HOGO, KANUMBA atakuwa ni mbakaji. Naomba kujua
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,342
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    basi mshitaki kanumba na umfunge kifungo cha maisha
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Hakuna ushahidi wa kama alimbaka au la.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Unauliza umri wa Lulu
    hapo hapo unataka kujua kama Kanumba alibaka

    na nyongeza, ushasema kanumba alibaka.

    Umecheza nafasi nyingi mno, mtoa mashtaka, mpelelezi, mwanasheria, hakimu, askari magereza, duh hii kiboko.
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sheria gani hiyo inayosema ukimlamba under 18 umebaka?
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,522
    Likes Received: 3,845
    Trophy Points: 280
    kwani kwenda nyumani kwa Kanumba maana yake anafuata HOGO la kanumba,we unadhani Lulu akimtembelea mtu ni kuwekewa HOGO tu!!!
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Labda Lulu ambake Kanumba, ana umri mdogo lakini mambo yake makubwa kuliko mama yake.
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Hivi unafahamu sheria ya ndowa ya Jamhuri ya Tanzania ni umri gani msichana anaweza kuolewa na pili unafahamu kwa mujibu wa ile dini yetu mtoto wa miaka 9 ni ruksa kuolewa? usikurupuke kuanzisha thread kabla ya kufanya utafiti.