Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kampeni zimeanza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The third, Jan 18, 2012.

  1. T

    The third Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kila kukicha katika vyombo vya habari habari inayo tawala
    ni kuhusu uraisi mwaka 2015 ukienda ccm chadema nk vyama vina
    shindwa kuongelea maendeleo ya wananchi wana baki kuongelea urais urais,
    je ni haki katika kipindi hiki.
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo cdm umeiunganisha tu ili kuonyesha jinsi unavyopenda watu waione cdm kama hicho chama chako,lakini iko wazi hicho kitu kiko kwenu magamba huku cdm labda kama umekileta wewe leo .
     
  3. T

    The third Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una uakika na maneno unayo sema?
     
Loading...