Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kampala intenational university inatambulika na tcu?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MmasaiHalisi, Feb 10, 2009.

  1. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #1
    Feb 10, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mimi nataka kujiunga na chuo cha kampala international university kwa kozi ya Master in Business Administration kwani hicho chuo kimefungua tawi lake pale dar-es-salaam, je chuo hiki kinatambulika na mamlaka husika(TCU) nisije poteza pesa zangu bure,ni muda mrefu tumesikia ni feki,je kuna ukweli wowote

    wajameni nipeni data za chuo hiki
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwanini usiende tcu kuulizia kwanza ??
     
  3. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama kweli una mpango wa kujiunga na chuo hicho na unahofu ya uwezekano wa kujiunga na chuo FEKI, tafadhali waone TCU ambao naamini wana data zooote za vyuo vikuu Tanzania ikiwemo vile feki
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    - Please visit TCU website for more info

    - TCU Website
     
Loading...