Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kama ni wewe unatakiwa kufanya nini hapa??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Feb 18, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ikitokea katika familia yenu mkabahatika kuoza na sendoff ikafanyika lakini ijumaa ambapo kesho yake Jumamosi ndiyo harusi ukaambiwa mama wa Bwana harusi anaumwa yupo katika koma(ICU) Je kama wanafamilia yawapasa mfanyeje ukizingatia upande wa bibi harusi wao wameisha fanya sendoff!!Kilichokuwa kikisubiriwa ni Harusi!!


    Nikisa cha kweli aliyesababisha ni mamake Brandina Nyoni na Sasa amefariki sijui kama itafungwa hiyo ndoa na kwaresima hii hiyo mpaka April.....!!!!!
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu ugonjwa ni zaidi ya sherehe aise
    Kuna watu washafanya kila kitu wanasubiri hivyo na msiba ukatokea ambapo mwanafamilia mmoja akafariki
    Kila kitu kilisimama mkuu kupisha msiba
    Msiba au ugoonjwa ni kitu kingine
    Mama yuko ICU na wewe unaserebuka ukumbini hata nyani watakuona hamnazo aise
     
  3. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Harusi huwa inaahirishwa na hii ilitokea kwetu, kakangu alifanya send-off alhamisi, baba yetu akapata ajali ijumaa na kufariki jumamosi alfajiri, hivyo suala la ndo liliahirishwa.
     
  4. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    n upuuz sherehe unaweza kui reschedule ila c ugonjwa au msiba! Ingekuwa unataka fanya mitihan final thn unatokea msiba unaweza kuendelea na paper thn ukaja kulia mbelen wkt ushajenga future ila harus tena hyo michango menu na bia napeleka msibani.
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hajafa sasa (ICU)!
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu nikuulize
    Samahani kama nitakukwaza
    Ni mama yako mzazi wewe bwana harusi ndio yuko ICU anaumwa
    Kweli utakuwa na nguvu za kukaa pale mbele unatabasamu na kucheka wakati unajua hali ya mama kule sio nzuri
    Sidhani hata hizo nguvu za kusherehekea utakuwa nazo
     
  7. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapa harusi inapigwa tu
     
  8. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mnaogopa kupoteza pesa mlizolipia ukumbia???
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    So we mzazi yuko ICU anaugulia maumivu wewe unapiga harusi
    Duh kuna watu wana roho sana aise
    Nini unachokimbilia ambacho hakiwezi kusubiri mzazi arudi kwenye afya yake ni chakula kile au vinywaji au kulala na yule dada (afterall ushalala nae sana so sio mpya kihivyoo)
     
  10. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ndoa inafanyika bila sherehe.
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Itategemea na mtazamo wangu na mtazamowangu hauwezi kuwakilisha mawzo ya wanajF ukae ukijua.
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Yeah I accept that
    Msimamo wangu ni tofauti sana aise
    Mkuu hapo nitakuwa nakusemea ila msimamo wangu ni huo hakuna sherehe aise wakati nina mgonjwa yuko ICU
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    kila mmoja anajua anaamini vipi ndiyo maana wengiwetu wanasema itafanyika kimya kimya!Ila ngoja nikuulize swali hivi ukifanya hiyo harusi kwakuwaelezea watu ndoa hii itakuwa nifupi kwa sababu iliyoko nje ya uwezo wetu kwamba tumepata taarifa Mama mzaa bwana harusi kakimbizwa Hospital hivyo tunasikitika baadhi ya matendo hayatafanyikwa utaratibu uliozoeleka kitakachofanyika ni kula keki na kula nakuleta zawadi na ndo mwisho wa harusi je itakuwaje??
     
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Kwani harusi kitu gani ni bora mkashughulika na suala la mama. Hata hiyo sendoff nadhani inatosha kuwatambulisha kuwa mlifanya sherehe ya kuoana
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu unaweza ukawa na mtu sehem kimwili tuu ila kimawazo yuko mbali sana
    Yaani utakuwa umekaa na Bwana Harusi kimwili tuu ila kimawazo yuko mbali sana
    Na harusi for some reason ni so special kwa watu atataka kwa gharama alizoingia awe na kumbukumbu ya tukio zima
    Ile kuifanya haraka haraka kwa kuwa kuna tatizo matukio mengine yakarukwa kwa wengine sio fair kabisa
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Unamsaidiaje mtu yupo ICU na wala hauruhusiwi kuingia!!
     
  17. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ndio kwani harusi haiwezi kuwa postponed? Mbona haya mambo si mageni? Unasogeza siku mbele tu, hata harusi ikiwa katikati ya wiki utaeleweka tu.
     
  18. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pesa za harusi zinatafutwa lakini maisha ya binadamu hayauzwi ...
     
  19. P

    Popompo JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nafikiri waweza kwenda funga harusi bila sherehe,kama swala ni siku special bado itakuwa special tuu kwani itakupa kumbukumbu ya kuoa bila sherehe wala honeymoon kwa ajili ya mama aliye mgonjwa.mpe pole mgonjwa
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndio maana mwashauriwa vitu hivi vifanyike wiki moja kabla ya harusi.
     
Loading...