Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kama mbunge ni kuonyesha ubabe tutafika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kajumula., Jul 11, 2012.

  1. k

    kajumula. Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni lini ccm watajifunza siasa sitahimilivu, siasa safi, siasa bora na siasa zenye kupingana kwa hoja? Tufike mahali tukue,tupanuke kimawazo na tukomae kifikra..tanzania ni yetu sote.
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Nani alikwambia Tanzania ni yetu sote ? Hii Inchi ina wenyewe !
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Which is which? mbona umetuingiza kwenye kichwa chako? funguka jombaaaa
     
  4. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Je pia kuwa Kiongozi ndani ya Bunge kunakupa nafasi ya kuwa mbabe, mwenye kiburi na kutaka kuwapelekapeleka wabunge wa vyama pinzani, lazima na wao wawe wababe pia, mtoto asiyependa kuonewa na anaishi na mama wa kambo mwenye roho mbaya, unafikiri huwa anakuwa mpole, anaweza hata akakuua,atakuwa mkorofi, mbishi n.k. na huwezi kumdanganya kuwa huyo mama ni mtu mzuri kirahisirahisi na wakati tayari yeye anamjua ushetani wake siku nyingi, kama mama wa kambo ni wa jamii ya CCM, hata wanawe kina CCM watapenda kuonyesha jeuri kwa mwenzao na si ajabu wawe hawawezi kupatana kabisha na huyo mtoto mwingine
     
  5. k

    kindonga Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni kweli na kwasiaasa za nchi yetu tabia hii ibapatikana kwa chama kimoja tu ambacho hakikuzoea kusikia maneno yaliyo na hoja tofauti na mtazam wa chama chao labda tuulizane nn haswa kazi ya vyama vya siasa au demicrasia ktk nchi yetu hii
     
Loading...