Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Julius (mwanafunzi aliyeandika Bongo fleva) anaweza kushtakiwa?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kimbori, Jul 15, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Naomba kujua kisheria zaidi, je yule mwanafunzi aliyeandika mistari ya Bongo fleva kwenye mtihani wake wa kidato cha nne, je anaweza kushtakiwa? Kama ndiyo kwa sheria kosa lipi na kwa sheria ipi?
    MTIZAMO WANGU: hawezi kushtakiwa kwa kuwa hakumkashifu mtu wala taasisi yoyote. Naomba kuwakilisha.
     
  2. C

    Cartoons Senior Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mtazamo wako ndio ushauri niliotaka kukupa.
    Ref. Article 13(6)(c) of the constitution of tz 1977, "no person shall be punished for any act which at the time of its commission was not an offence under the law...".
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Je kwa sasa, kwa mujibu za sheria hata za NECTA, kuandika maneno yasiyokashfu mtu au taasisi yoyote sio kosa?
     
  4. C

    Cartoons Senior Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    km maneno hayamkashifu mtu yeyote hamna kosa.
     
  5. R

    RWEGA New Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaweza kushtakiwa tu kama kuna mtu ambaye alimtukana au kumchafulia jina,ila kama aliandika maneno yake haina sehemu ya kuisimamia mahakamani
     
Loading...