Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je JK Kadhalilishwa na MUHAS

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bazazi, Dec 13, 2010.

  1. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kwa kawaida kila anayetunukiwa shahada ya uzamivu anavaa kofia ya duara. Lakini MUHAS tar 11/12/2010 walimvisha mhe Jakaya Mrisho Kikwete kofia ya mraba.

    Kwangu nikiwa msomi wa shahada ya uzamili ni kukdhalilisha rais wa jamuhuri. Wadau wa JF mnalionaje hili.

    Tuchangie hoja bila jazba wa vijiba ya roho. Tafadhali tusizungumzie inakuwaje awe na PhD za heshima tano (tatu za nje na mbili za ndani), tuijaribu kujikita ktkt HOJA ya kofia wakati wa kutunukiwa.

    Wasalaam

    BAZAZi
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :teeth::eek:hata wangeigeuza powa tu...si ya kupewa? kwani kaisotea hiyo?
     
  3. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    MUHAS hawako makini!
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Au hakupata size yake...PhD inabaidi uwe na bichwa sio kakichwa...ndio maana wamempa hiyo ya Bachelor ya vichwa vidogo
     
  5. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,508
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    Tatizo mkwere mwenyewe na wasaidizi hawajui huo utofauti wa kofia.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wako makini acha hizo! Jk ndo hayuko makini na PHD za mezani! hv kwani hawezi kupewa UPROFESA sababu anazo nyingi 5?
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,887
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    what difference does it make?
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Na angevaa bakrashia tuu
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwa Mkwele ilo sio tatizo kwani mara nyingi anafanyiwa makanyanga na anapeta tuu!
     
  10. M

    Mabuya Member

    #10
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 19, 2008
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Luteni Kanali Dr Dr Dr Dr Dr Jakaya Mrisho Kikwete
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wamemchakachua tu

    na yeye maskini ya mungu bila kujua akachekelea... kama hujasoma bwana yale mambo yanakua kama kichina vile
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    basi kichwa kinakuwa kikuuubwa!
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  14. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kazi kwelikweli
     
  15. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kutokujua kubaya sana. Nilipokuwa najifunza Karate niliambiwa nipige Mawashi geri,nikapigo bonge la ngumi. JK hata angevalishwa kofia ya pembe tatu asingejua na hadi sasa hajui kama ilikuwaje!
     
  16. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Walimstukiza kumpa taarifa na akasahau kuwapelekea vipimo vya kichwa mapema...

    Kwa hiyo inakuwaje? watai-nullify au watarudia kumpa degree nyingine?
     
  17. m

    matambo JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    does it add any value to you?
     
  18. g

    geophysics JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kofia si tatizo...hata kama kingekuwa kitambaa ni sawa tu mbona watoto chekechea wanavalishwa kofia za shahada ya kwanza au ya pili hata na phd. Tatizo ni je hilo tambala la pembe nne anastahili...kweli kwa afya ya jamii Tanzania????.
     
  19. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Si hoja hata tuntemeke Sanga alikuwa na masters 7 ila za ukweli ila udokta hata kina Matunge nao ni madokta, wapo wengi tu wengine Dr. wa TOTOZ, DR. wa Glass n.k
     
  20. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,508
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    QUOTE=Safari_ni_Safari;Au hakupata size yake...PhD inabaidi uwe na bichwa sio kakichwa...ndio maana wamempa hiyo ya Bachelor ya vichwa vidogo

    Duh! Hii kali!
     
Loading...