Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je jk atatufikisha 2015?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by naninibaraka, Dec 8, 2011.

  1. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nina mashaka sana endapo JK atatufikisha 2015,changamoto za serikali na chama zinazomkabili na swala la wananchi kukosa imani naye baadhi ya mambo ambayo ni changamoto kubwa kwake,serikali kushindwa kuwalipa wafanyakazi wake mishahara,migomo,miradi ya serikali kama barabara na huduma za jamii kuzorota,je tutafika?
    Je ni kweli kuwa TRA hawakusanyi mapato? Au serikali yetu imekuwa ya kufanya shopping zaidi?
    Nawasilisha
     
  2. O

    Omtata Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuwa mvumilivu kijana
    jk ataweka mambo sawa na ww utafurahi
    subiri tumalize sherehe za UHURU
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Tutafika tukiwa taabani. Inflation itakuwa imeshafikia 29%.
     
  4. I

    Imurumunyungu Senior Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama tutafika lakini cha moto tutakuwa tumekiona.Huyo ni dreva asiyo na huruma hata kidogo kwa abiria wake.Tung'oeni huyu TUMBUSI aruke zake.
     
  5. I

    Imurumunyungu Senior Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama tutafika lakini cha moto tutakuwa tumekiona.Huyo ni dreva asiyo na huruma hata kidogo kwa abiria wake.Tung'oeni huyu TUMBUSI aruke zake.
     
  6. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Mhhhh cjui kama 2tatoboa.
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kufika tutafika, ila suala hapa ni kwamba, tutafikaje hiyo 2015?
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    2015?mmh
    kama wafanyakaz wanakopwa na wabunge wana'enjoy
    nadhan kutakua na misukosuko mingi TU!
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanawake walisema JK ni handsome wakamchagua,sasa wale sura yake
     
  10. U

    UNIQUE Senior Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningelimshauri ajiuzuru. Hataweza kabisa dalili zi wazi
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    i see no connection between putting things the right way and the uhuru thing? please give me a break,,,JK is a failure and disgrace to this country ..Period....
     
  12. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Ahahhaa
    Huyu anazungumzia kukopwa kwa mishahara ya wafanyakazi tu, kwa hiyo tusubiri mchanganuo wa matumizi kwa hizi sherehe zao, zitakazobaki masikini wafanyakazi watalipwa Jan 28, 2012.
    Kweli tumethubutu tumewezwa na tunasonga kushoto!

    Ila kufikia 2015 lazima tuwe tumechoka!
     
Loading...