Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Jk ameanza kufunga Vilago Ikulu?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Nov 1, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ki utaratibu, Rais anayemaliza muda wake ameishaona kuwa kuna uwezekano wa kushindwa. Je ameishafunga vilago ili kama Dr. Slaa akishinda ampishe? Maana wengine wataniuliza eti, je akishinda? Hilo halina tatizo, atafungua vilivyo vyake ili aanze kutunyonya tena kwa miaka mitano na kuongeza muda wa mikataba mibovu.

    Lakini akishindwa, asitucheleweshe kumwingiza rais wetu ili aanze kazi mara moja.
     
Loading...