Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je jina lako halionekani kwenye orodha?wasiliana na tume ya uchaguzi ili upige kura

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Vitendo, Oct 31, 2010.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    piga number zifuatazo ili kuondokana na tatizo lako.
    0758466122
    0754281463
    0754271767
    Mkurugezi wa tume ya Uchaguzi RAJABU KIRAVU ametoa number hizo ,na muber hizo ni za watu walioko kwenye database ya NEC huko
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ni namba za kina nani....isije ikawa mambo ya mbuzi kumpigia simu simba
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Taja authority ya directive hii. Halafu hizo namba zote ni za voda na tuna mashaka sana na mtandao huo ambao RA ana hisa, na hivyo ushawishi!
     
  4. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni NEC
     
  5. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunataka kujua
    0758466122 - XXXX
    0754281463 - YYYY
    0754271767 - ZZZZ
    Ahsante kwa namba hizo, ufafanuzi utapendeza zaid
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    labda bwana vitendo ungeweka hii habari wazi zaidi...imekaa kificho sana....kama ni NEC lazima watakuwa na land lines, tigo au zain...hii mbona inakaa kama ni za watu binafsi na wote wanatumia vodacom.....how?
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kama ni NEC kwa nini hawatoi tamko rasmi kupitia vyombo vya habari?
     
  8. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    NImemsikiliza KIRAVU kitoa number hizo kupitia BBC.
     
  9. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kiravu katoa number hizo kupitia bbc na hao ndo watu walioko kwenye database ya tume ya uchaguzi ,hivyo pigeni ili mpige kura.
     
Loading...