Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Jerry Muro atatumia mbiinu na taratibu zipi za kisheria zitakazoweza kumnasua kwenye kesi yake?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by ffoas, Mar 9, 2011.

  1. ffoas

    ffoas Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    muro atakuwa kwenye shitaka linalomkabili?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :decision:
     
  3. A

    Anold JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa jinsi nilivyofuatilia kidogo kutokana na maelezo yaliyotolewa na walalamikaji inaonyesha wazi kuwa kuna mambo ya kubishaniwa kwenye shitaka hilo nafikiri hilo ndiyo limepelekea mahakama isitupilie mbali hilo shitaka. Kuna sababu nyingi ila nafikiri unyeti wa kesi yenyewe pamoja na kuweka imani kwa vyombo vilivyohusika kufungua shitaka nahisi ni baadhi ya mambo yaliyosababisha kesi isikilizwe aidha ieleweke wazi kuwa kuna mashitaka kadhaa ambayo yamefunguliwa kwenye kesi hiyo kwa mfano ishu ya Jerry Murro kumiliki pingu, bastola ni baadhi ya mambo ambayo nahisi ni lazima ayatolee maelezo ya kutosha mbele ya mahakama, shitaka la kuomba rushwa sidhani kama lina ushahidi wa kutosha kwani kuna maswali mengi ambayo upande wa mashitaka utalazimika kujenga hoja za kueleweka ili kuifanya mahakama iridhike na ushahidi huo.
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ndio hvyo akomae, ajitetee sana!
     
Loading...