Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je januari makamba atasimamia waraka wake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ABEDNEGO, Jun 7, 2011.

  1. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katizo la umeme mara kwa mara limetuingiza gharama kama wananchi binafsi na kama uchumi wa nchi .Sasa Mh.Mbunge wa Bumbuli waraka wako ulioutoa kwa Bunge na Raisi utaendelea kuusimamia ili wananchi tusiendelee kunyanyaswa na TANESCO?? http://mwananchi.co.tz/taarifamaalum/makamba_waraka.pdf:glasses-nerdy:
     
  2. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Januari Makamba, amegundua atakuwa na anaropoka tu. Bora amenyamaza, tusubiri busara yake wakati wa mijadala bunge linaloanza leo.
     
Loading...