Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, ITV ni Huru ama inatumiwa na wanasiasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ikindo, Mar 1, 2012.

  1. i

    ikindo Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25
    Jamani sikuhizi hii ITV nimekua siielewi, wanakipindi chao kinaitwa MALUMBANO YA HOJA ambacho mada inasema PILISI KUUA RAIA KWA SILAHA ZA MOTO WAKITAWANYA MAANDAMANO,JE WANAHESHIMU NA KULINDA HAKI ZA RAIA? cha ajabu hapa naona kunamtangazaji anaitwa SALUM Mkambala anawapangia wachangiaji waseme nini, halafu wamealika maafisa kadhaa wa polisi wanaowatisha watu eti wasijadili suala lililopo mahakamani, sasa hapa watu watachangia nn?, na kama suala lipo mahakamani kwa nini wanaleta mada kama hizi?

    Weledi hebu nijuzeni kama hiki kituo kimenunuliwa ili kitete udhalimu.
     
  2. i

    ikindo Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25
    samaihani kwa kukosea speling ni POLISI na sio PILISI, halafu kunapolisi wengine wamevaa kiraia ambao wanapiga makofi kila huyo afande anapoongea kibabe.
     
  3. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sasahivi naangalia yaani tanzania kuna vilaza sijawahi ona
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Again shamee on you ITV

    Kitu mnachofanya sio kizuri
    hawezekani POLIce wanasema kuuwa RAIa ni haki yao
    This is stupid kwa ITV kuandaa vipindi vya vyake na kupandikiza
    mafisadi kupamba kipindi

    M.o.the f%%%%&ck
     
  5. i

    ikindo Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25
    yah, nimemuona dada mmoja ametoka kuongea nadhani babayake ni afande mchumia tumbo.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    How comes hii mijitu inasema eti POLICE wanalinda RAIA???

    Hii mjitu imeletwa kwenye kipindi ikiwa corrupted

    ITV should STOP THIS GAME KUANDAA WATU KUJA KUPOTOSHA RAIA

    SHAME ON U ITv
     
  7. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Naona kama vile wamejaza mapolisi ukumbini.

    Wengi wanaongea vitu vya ajabu ajabu!

    Shame on you ITV.
     
  8. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hahah ama kweli,yani wamejaa mamluki humo wa ccm hujapata ona..nani asiyemjua livinus mashindano alihamia na kuwa kiongozi wa ccm wakati yuko udsm fine and performing arts?
    Nani asiyemjua nyisebo tena safari hii kashapewa uwakili?

    Halafu wanapindisha hoja..ok granted waandamanaji wanakiuka sheria tuseme sawa,lakini polisi sheria inawataka wawaue na kuwapiga risasi kichwani? Sheria si inasema ikibidi kutumia fosi uwaatack waandamanaji kuanzia kiunoni kwenda chini ili kuparalyse shughuli zao?
     
  9. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    yaani mi nimepata hasira mpaka nimeachana nao. Sioni mantiki ya kuandaa kipindi halafu wamekaa mapolisi na wanasheria wao. Wanaharakati wakisema wananyamazishwa. Shame on you!
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sio wote tuliona ITV fafanua kama mwanaume acha kulia lia. Lete ujumbe unaoeleweka hapa tuchangie. Unaleta Uzi kama wote tumeona.
     
  11. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    NI KWELI KWA SABUBU KILA ANAYECHANGIA ANATETEA POLISI HAKUNA ANAYEONA KAMA POLISI WANAKIUKA HAKI ZA BINADAMU...Huu mjadala una rushwa nadani yake
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kipindi gani?
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    ITV leo imeshusha credibility yake kabisa.
     
  14. S

    Stany JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wachangiaji wananiudhi vibaya mno. Wachangiaj kama vile wametumwa.
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngoja niangalie WWE maana naona hawa wananichefua
     
  16. D

    Do santos JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo ulitaka wachangie kile unachotaka wewe?
     
  17. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kipindi cha leo kimeboa sana ni dhahiri itv wamealika watu maalumu kulinda na kutetea polisi maana asilimia tisini na tisa ya wachangiaji wanatetea polisi na kuponda wanaharakati halafu makofi yanapigwa kwa nguvu sana kushangilia. Nilikuwa nawaheshimu sana itv lakini leo wameshusha hadhi yao kwa kualika mamluki..
     
  18. i

    ikindo Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25
    Ngoja nielekee bar, hii TV naona sikuhizi inaganga njaa, kuna kajamaa kamevaa miwani nadhani pumba zake zimesababisha nipoteze uvumilivu ngoja nikanywe kiroba.
     
  19. Eistein

    Eistein JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu nimesikitika sana, kipindi kimejaa mamuluki tupu.. Sijui imekuwaje ni coincidens au?? Kuna mtu anasema eti wengi wanaoandama ni wahuni hawana kazi.. Daah nimesikitika sana kwahiyo wahuni siyo watanzania? Kwahiyo polisi wanaruhusiwa kuua raia is it?? Watanzania tunakoelekea siko kabisa!
    Mmoja anasema eti vijana wanatumika kisiasa daah! Hivi mtu ambaye anayeandama bila silaha anawezaje kumuua polisi, nchi zilizoendelea watu hawaandamani? Mbona mauaji hayatokei kama sisi huku!!
    Siku moja yatatimia tu, nani asiyejua jinsi jeshi letu linavyotumika kwa maslahi ya serikali!!
    Any way.. Acha watuue... Ukombozi utakuja tu
     
  20. D

    Do santos JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kipindi ni kizuri na watu wanachangia vizuri.Tatizo unataka wachangie kile unachotaka wewe.Na hili ndio wengi linawasumbua humu,watu wachangie kile unachofikiri wewe,hilo ni gumu kila mtu ana muono wake,na mawazo ya mwengine yaheshimiwe
     
Loading...