Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Itasaidia Kuleta Katiba Mpya yenye manufaa?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by silver25, Dec 1, 2011.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    “Tumeamua kujitoa kwenye mchakato mzima wa kuratibu Marekebisho ya Muswada wa Sheria ya Katiba kutokana na Rais kukiuka makubaliano yetu Ikulu yaliyomtaka aupitie kwanza kabla ya kuusaini.” (Mh. John Mnyika)
    Na karecomend kabisa " hatutafanya maandamano bali tutapeleka mapendekezo tuliyokubaliana na Mh. Raisi kwa wananchi na kuwaelimisha jii ya hili"

    Je hii itasaidia kwa mustakabali wa katiba yenye manufaa kwetu?
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Riot is the language of unheard! CDM nao hawajasilizwa kwenye mapendekezo yao sasa inabidi wasusie maana ndio lugha itakayosikilizwa na watawala baada ya ile ya diplomat kushindikana
     
  3. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo sana kwasababu wananchi wanapenda mabadiliko, lakini kuyatafuta na kushiriki katika mabadiliko hayo ni wazito
     
Loading...