Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Ingekuwaje.........What If...........??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Jul 31, 2011.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wapendwa
    Natumaini wote mlikuwa na weekend njema.

    Hivi ulishawahijiuliza ingekuwaje kama kungekuwa na uwezekano wa kurekodi zile confessions za mapenzi, viapo vya nakupenda sana, sijiwezi juu yako n.k tunavyopeana mwanzoni mwa mahusiano? Je unadhani kama mambo yanakwenda mrama, kisha uka'iplay' that tape back...... kungekuwa na kuumizana, kuachana??

    Nawaza tu kwa sauti maana mapenzi nilonayo kwa mwandani, na mahashuo nnayomuashua nahofia yasijenisuta siku moja nkijikuta namfanyia visa (MUNGU pitishia mbali) LOL.

    Nakumbuka nliambiwaga .............Wallah we mwanamke nakupenda, ukijaniacha nakuua.......afu nikaachwa mie!!!!
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    jamani MJO, mi nina text msgs tangu ya kwanza na emails zote (sijui ndo kunogewa yaani ni kama treasure, maana siwezi kuzifuta)...na kukitokea mtafaruku nazirejelea zote. Sasa hapo ndo maumivu zaidi....<br />
    <br />
    But at good times....ooh my, you just go through them and smile all alone!
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    LOL....hhhaaaa hhahhahahha!...weye utanifayisha mwezi mtukufu niwe nailia futari JF! khaaa
    eti 'afu nikaachwa mie!!!' LOHHH, ama kweli umenichekesha mpaka najishtukia!....

    Halafu Mwj1, huyo anayesema hivi ndio yule aliyekuwa anagombana na Video ya kiapo cha harusi au?
    Kuna topik fulani nilikusoma haeshi kukusumbua mrudiane, labda ndio maana yake....'mpaka akuue!' Mnh?..
    Mw'mungu apishilie mbali!
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    enheee Mbu na mimi nimekaa nikafikiria hapo aliposema 'atamuua'...lol!

    MJO, sungusungu wewe, usalama barabarani wewe, dereva wa kebu wewe...heheee unalo!
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu kigumu kama kutoa ushauri wa mapenzi kwani kila mtu na kila "pair of the couples" ni tafauti na nyengine. Lakini kitu kinachoweza kupunguza maumivu ni kujipenda zaidi mwenyewe. Ikiwa haiwezekani basi tenga angalau 25% za mapenzi kwa ajili yako mwenyewe. Ukifanya hivyo, hata uambiwe "nakupenda, ninakufa kwa ajili yako, sijiwezi....blah blah blah...moyoni unasema "ninajipenda zaidi, nitakufa kulinda mapenzi yangu kwangu, sijiwezi kwa ninavyoipenda nafsi yangu. Yakidumu poa, siku akigeuka, atambue kuwa wewe ulishamtangulia hatua chache kwenye uamuzi huo.
    Maisha yanaendelea. Hakuna kitu cha kipuuzi kama kulilia maji yaliyokwishamwagika.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,100
    Likes Received: 9,806
    Trophy Points: 280



    Young man you too girlie girlie

    you jus a flash it round the worldie

    Young man you too girlie girlie

    you jus a flash it round the worldie.

    Him have one up here
    one down there

    One in Hannover
    one down a vere.
    One she's a lawyer
    one she's a doctor

    One wen dem work with a little contractor.
    One down a east
    one down a west

    Him have one up north and two down south


    One a sell cigarettes on the roundabout - lord.

    Young man you too girlie girlie

    you jus a flash it round the worldie
    . . .

    Him have one go a school
    one gawn fool fool

    Him have one everytime me say she thinks a she rules

    One she a nurse she say she come first

    The other night them going out dem pick her new purse.
    One a sell star
    one work in a bar

    A she can smile when the two a dem a spar

    One gettie gettie
    one frettie frettie

    And him no drink no other milk but Betty.

    You too girlie girlie

    you jus a flash it round the worldie
    . . .
    You too girlie girlie

    you jus a flash it round the worldie
    . . .
    Young man you too girlie girlie

    you jus a flash it round the worldie
    . . .

    Him have one up here
    one down there
    . . .
    One a go a school and one fool fool.

    You too girlie girlie

    you jus a flash it round the worldie
    . . .

    A big fat one who a go go dancer

    A little slim one who's a radio announcer.
    One highty highty
    one flighty flighty

    And before him grow old he want one a North Pole.

    One in a London
    one in a Japan

    one in a Scotland
    one in a Finland

    One in a Taiwan
    one in a Iran

    one in a Greenland
    one in a Iceland.
    One in Canada
    one Uganda
    one America
    one Cuba

    One Antigua
    one Grenada
    one a China
    and one India.
    One Bolivia
    one Torguga
    one a Ghana
    one Ethiopia

    One Russia
    one Syberia
    one a Syria
    one Tanzania.
    One Australia
    one Aruba
    one Asia
    one Australia.

    Young man you too girlie girlie

    You jus a flash it round the worldie.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,353
    Trophy Points: 280
    Mimi huwa nasema kuwa its funny kwamba
    mapenzi yanapoanza kwa wengi wanakuwa wazungu zaidi....
    Mwendo ni honey,sweetheart...baby.......my love ......n.k.....

    Sasa wakati wa kuachana tunaachana kiswahili.......utasikia...

    We mwanamke gani,ooh mbwa kabisa,nguruwe na matusi ya nguoni
    ambayo yote kwa kiswahili tena fasaha.....

    Sasa huwa nacheka...najiuliza...kwa nini kutongozana kiswahili hamjui,
    kuachana ni we mama nanihi kwenda kwenu,nisikuona hapa .mbwa kabisa...

    Tuachane kwa kiingereza pia.....lol
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,100
    Likes Received: 9,806
    Trophy Points: 280
    BOSS kwa maoni yangu wenye kutoa maneno ya kashfa kiasi hicho hawana ustaarabu hata kidogo. Pamoja na kuachana si kitu chema hasa pale bado kunamapenzi na kutaka penzi liendelee lakini hakuna sababu ya kutoa maneno ya kudhalilishana na matusi ya nguoni, lakini waliokosa ustaarabu ndio zao hizo wanatoa maneno yaliyojaa kashfa chungu nzima utadhani hakuwahi kabisa kumpenda binti yule au mwanaume yule. Pamoja na hasira zinazokuwepo wakati wapenzi wanapoachana lakini unaweza kuamua kuwa mstaarabu hivyo kutotoa matusi ya nguoni, kejeli au kashfa zozote zile ila kumwambia nakutakia kila la heri katika maisha yako :)
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Duhh, kaka BaK nyimbo ya wakati wa ujana wangu hiyo...lohhh...ila ujumbe wake na sredi hii ya Mwj1 nimejikuta
    nashangaa shangaa kuliko ku decipher the msg behind...lol...!

     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    MamaMia...

    Unajaribu kusema tusipende mia kwa mia?

    Nikimpenda kwa moyo wote ntakosa kujipenda mwenywe?

    Nikikaa mguu ndani mguu nje siku akinimwaga nina garantii kuwa sitaumia?

    Kwa hiyo tusiamini ahadi tunazopewa mapenzi yanapopamba moto?
     
  11. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    The Boss huishi vituko wewe.......teh teh teh ........mi nahisi wakati wakuanza mapenzi huwa kunakuwa na "kufake" kwingi.
    ............tunafake mpaka lugha..............(chui mvaa ngozi ya kondoo)
    Wakati wa kuachana tunakuwa kwenye uhalisia wetu..........na lugha tunarudi kwenye asili yetu ......... teh teh teh .............lol
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,100
    Likes Received: 9,806
    Trophy Points: 280
    Huu wimbo ni katika kuburudisha tu Mkuu, nani kakwambia miaka 30 :) ni uzee, Mkubwa? Bado unadai sana tu....cha muhimu ni kuomba Mwenyezi Mungu atujaalie maisha marefu na afya njema....
     
  13. C

    Chabo JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    <br />
    <br />
     
  14. C

    Chabo JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    <br />
    <br />
    Nimeipenda sana hii!
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    hahahhhh we bht acha kabisa yaani mie nkikumbuka nabaki najikagua kwenye kioo pengine nimebadilika rangi au sura ah.... Bahati mbaya huwa nahifadhi moyoni yaani nkiyakumbuka loh!!

    But nataka niishi to my promises now kuwa nkisema nakupenda, nitakupenda daima basi iwe kweli. Sitaki dhamira nnisute baadae!LOL
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahahahahah The Boss umenichekesha sana..eti wewe mama naniii,nguruwe we hahahahhaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mbu we acha tu! Na kitisho hicho kilitolewa kwa kilio! Nway labda nlibadilika nkayapunguza mwe!
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Don’t make promises when you're happy,
    Don’t make decisions when you're Angry.
    Don't decide when you're sad.

    ...Ukishayatafakari hayo hapo juu, utagundua umuhimu wa kuwa mstahmilivu, msikivu,
    mvumilivu, na mwenye kuamua baada ya kufikiria. It's all about how to discipline ourselves.

     
  19. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Huu wimbo umenikumbusha ..mbaaaali sana! tena sana...Thanks! Mungu ni mkubwa tumetoka mbali..
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,353
    Trophy Points: 280
    mkuu mbu hayo mengine yote ni sawa
    lakini hilo no 1 ni ngumu mno
    kwenye mapenzi tukishanogewa ndo ahadi zinatoka zenyewe mdomoni
    yaani utasema mdomo unajitegemea hivi lol
     
Loading...