Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je ingekuaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sika, Nov 11, 2009.

  1. sika

    sika Member

    #1
    Nov 11, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo vipi wana JF,hivi mmeshawahi kujiuliza kama kiungo cha mwanaume kingekuwa kama kifutio je ni wangapi wangekuwa na hivyo vifutio mpaka sasa toka wabarehe.nawakilisha kwa pamoja tujadili.
     
Loading...