Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je ingekuaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sika, Nov 11, 2009.

  1. sika

    sika Member

    #1
    Nov 11, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo vip wana JF,hivi mmeshawahi kujiuliza kama kiungo mb.. cha mwanaume kingekuwa kama ufutio wa penseli je ni wangapi wangekuwa na vifutio mpaka sasa.nawakilsha na tujadili.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmmh no comment
    FL1
     
  3. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuna haja ya kufanya mchujo humu
     
  4. sika

    sika Member

    #4
    Nov 11, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    wa kwanza kuchujwa uwe wewe au unasemje mnyamwanga wewe.
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Hujafanya busara kumtusi SINKALA,
     
  6. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    FL1 toa maoni yako usiseme no comment
     
  7. sika

    sika Member

    #7
    Nov 11, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee sijamtusi sinkala kuna kabila moja linaitwa wanyamwanga ni wenyeji wa mkoa wa mbeya na sinkala ni mmoja wao,sinkaLA TAFADHALI naoomba uwaambie wana JF kwamba sijakutusi.
     
Loading...