Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ingekuaje kama watu wangekuwa wanaonyesha CV zako kabla ya kuoana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Missy, Dec 8, 2011.

  1. Missy

    Missy Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wapenzi wangekuwa wanaoyeshana CV kabla ya kuona ingekuwaje?

    1. Je wangefoji CV?

    2. Je wangefoji uhalisia wa maisha yao?

    3. Je ndoa zingekuwa zinadumu au zungekuwa zinavunjika kwa kasi zaidi ya sasa?

    naomba maoni yenu tafadhali
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,099
    Likes Received: 9,805
    Trophy Points: 280
    ....Wabongo si unawajua? Mpaka Mawaziri wanafoji vyeti vyao eti wana Phd!!! Kumbe wizi mtupu!!!!! Hivyo kama kwenye wachumba ndio usiseme watu wangejifagilia ile mbaya na maujuzi yao kwenye sita kwa sita, mitoko ile mikali mikali na kuambatanisha statements of bank accounts ambazo zimenona....Baadhi ya ndoa zingedumu maana kuna mabinti waliwaingiza mkenge baadhi ya wanaume na kujifanya wao hawajaguswa (bikra) njemba zikaingia kichwa kichwa na kutangaza harusi haraka sana. Baada ya harusi za kukata na shoka na honeymoon za kihollywoos wakaja kushtuka njemba nyingine zilishachukua bikra siku nyingi sana. Wakaumia roho lakini hawakuona umuhimu tena wa kuvunja ndoa ila siku zikiutwika kupita kiasi huwa zinakumbushia na sauti ile ya kilevi kwamba mama chanja alimtapeli.

     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ndoa zingeimarika zaidi.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa BAK huyo anaetangaza ndoa haraka kisa bikra nae sini hajatulia. Au watu wakisikia bikra wanadhani ndo mwisho wa reli? Acha waingizwe mkenge tu. . . na hivi mChina anajua mahitaji yao, watakoma.
     
  5. P

    Papizo JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Zisingedumu hata kidogo maana kwanza kila mtu angekuwa anadanganya sasa hiyo ndoa ingedumu vipi tena??
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,339
    Trophy Points: 280
    fojari ya cv mbona ipo kila siku
    ukitoa mbimba utamwambia mchumba mtarajiwa?
    au uliwahi kukataliwa posa mitaa ya kati.utasimulia?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kila mtu?
    Umefanya utafiti?
    Njoo nikupe yangu sasa hivi.
     
  8. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mtu ukiona anafuatilia sana past jua hajapenda. Wengi wanaangalia present na future na kujiuliza maswali kama katika hii miaka miwili ya uhusiano wetu aminichiti? kama jibu NO; why not marry her/him.

    Huko nyuma kama alikuwa kiruka njia yawezekana alikuwa hajapata wa kumfikisha. What matters ni present and future bana. Kwa kuwa CV inaongelea past experience na haisemi chochote kuhusu present wala future sioni kama ni kigezo cha mtu kuolewa/kuoa .:juggle:
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mie hua nashangaa saaana wale ambao hawapendi past za wenzao... Hata kama mbaya vipi! Kikubwa mtu ajifunze na alopitia whether good or bad.... What makes the person you like/love is the past... Hio ndio inayokua imemjenga kua bad or Good, hasa kwa anae jifunza tokana na experiences. Hivo CV kuitoa kabla ya ndoa ingekua kama CV za sasa hivi tu, (CHAKACHULIWA).
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,099
    Likes Received: 9,805
    Trophy Points: 280
    ....Mjini hapa ukienda kichwa kichwa basi ni lazima uuvae mkenge.
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    we huombi CV?
     
  12. Missy

    Missy Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I believe AshaDii uko sawa ni nzuri kufahamu past ya mtu. It makes it easy to understand tabia ya yule mtu hviyo kuweza kuishi nae, lakini pia pamoja na hiyo past yake yet we as human beings we tend to change with circumstances
     
  13. c

    christer Senior Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ingekuwa bien maana kuna watu wakisha oa au kuolewa ndo analeta msululu wa watoto eti shetani alimpitia.sasa ukiambiwa wazi unatafakari na kuchukua hatua .
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    vipi kama na kwako anapita tu bado hajafika? Muhimu kujua past hata kama alikuwa kicheche ni vizuri kujua ili ujue utamtuliza vipi.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    binafsi sipendi na siwezi kuingia kwenye mahusiano ambae najua past yake ni chafu. Unaweza kuanzisha mahusiano na mtu ambaye unafahamu ni mzinzi na ana tabia ya kuwafanya nyuma wanawake?
     
  16. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kuwa na CV si tatizo...ishu hicho kilichoma ndani ya hiyo CV..!!? Mbona kama ni CV tu hata watoto wa darasa la saba wangeoa..!!
     
  17. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    sasa utajuaje kama ameshabadilika...!? si mpaka umkubali awe mpenzi wako sasa!?
     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Sioni tatizo kama anapita. Aende tu njia nyeupe. Lakini ukweli unabaki pale pale, present ndo mpango mzima. Hata waajiri watakubali, waweza kuta mtu ana CV ya nguvu lakini unampa kazi perfomance zeroooo.


    What matters ni kama jamaa/dada yuko real single, si kuchanganya wapenzi, then pima afya, then enjoy. Mkiona mko compatible tangazeni nia finito. Past, past, kuna watu wana past za msururu wa wanaume/wanawake si kwa kuwa ni mapepe ila kwa kuwa wana fall kwa wrong partner a.k.a wana gundu.

    Kuna watu wana past za kitakatifu simply bcos walisoma seminary, lakini anakuwa husband ndo kwanza anaanza mapepe kusema teenager.


     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi unapochunguza CV ya mwenzako what about yours is it clean???

    The past doesn't matter in a relationship, what counts is that you are now together in the present, but many people focus more on it., and that beats me cause you can never mend it even if you try
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    It really shouldn't matter, the past is the past. You can't change it
     
Loading...