Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je inawezekana modem ya safaricom ikatumia laini ya voda???

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kamaka, Jan 20, 2011.

  1. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu naomba jibu
     
  2. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kama unayo si ujaribu.

    alafu swali lako limekaa vibaya .hakuna modem ya safari com. safaricom ni kampuni ya kutoa huduma za mawasiliano. au pia wanatengenza na modem na simu.?

     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    swali lake lipo sahihi ila lipo kifupi sana safaricom ni kama voda tigo zain nao wana cm zao na modem zao pia mkuu hope umeelewa mkuu
     
Loading...