Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je inawezekana kutokea Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TEMA, Dec 6, 2007.

  1. T

    TEMA Member

    #1
    Dec 6, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nigeria: FG Blacklists Siemens, Cancels Contract

     
  2. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yap,

    Hii inawezekana kabisa kutokea Tanzania.
    Ni suala tu la kuamua. Itachukua muda ila kizazi hiki cha wazee wa ccm wa sasa kikitoka madarakani, then next generation should get the monkey off the back!
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280

    Kizazi cha wapenda rushwa, wenye uroho wa utajiri wa haraka haraka, mafisadi na wenye kupenda kulindana. Je kitaondoka kweli maana sasa hivi wameshaanza kuwarithisha nyadhiha watoto wao, na mtoto wa paka siku zote hawezi kuwa panya!
     
Loading...