Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je inawezekana kusajili kampuni moja lakini ikajishughulisha na biashara zaidi ya moja?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kig, Sep 14, 2012.

  1. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Je inawezekana kusajili kampuni ambayo itakuwa na jina moja tu lakini ikawa inajishughulisha na biashara mbalimbali au biashara zaidi ya moja kwa wakati mmoja? mfano kampuni ikaitwa Selenga General Bussiness Limited halafu ikawa inajishughulisha na biashara ya stationaries, usafirishaji abiria, catering au restaurent services, intertainment nk kwa wakati mmoja.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Ndio sema inabidi ulipie lisence nyingine.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Mfano ippmedia::
    1.Wana Magazeti
    2.Radio
    3.Tv
    4.Viwanda

    So kampuni moja sema inakua na leseni tofauti za biashara
     
  4. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    possible, fungua general supply company, but kwenye kila biashara unaikatia licence ya tofauti. . .sema kampuni yote inakua kitu kimoja.
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ndio.
    Unachotakiwa kufanya ni kuweka kipengele kinachoruhusu hizo biashara kwenye MEMARTs yako. Then unazingatia kanuni za kuanzisha biashara husika...
     
  6. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nashukuru sana wadau mliochangia hapo juu. hakika mmenifumbua macho. Naomba na wengine mnisadie zaidi kimawazo kwa kuchangia hoja yangu
     
Loading...