Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je inasaidia kutulia kwenye ndoa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Penelope, Sep 4, 2012.

  1. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Yani kua kwenye mahusioano tofauti na mtu ama watu wengine kabla ya ndoa.
     
  2. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inasaidia mana mnakua mshajuana vyakutosha tofauti na ile ya kuoana hata hamjuani mfano wale wanaochaguliwa wake kijijini inakua hawajuani na niwachache sana wanadumugi ktk ndoa za dizain hiyo
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Sijui kwa uhakika
    Lakini, uzoefu huchangia kuleta uerevu. Na pia humfanya mtu afanye informed decisions, mtu ambaye amepitia mahusiano mengi, AKIAMUA kutulia anaweza kuwa mwaminifu kwani 'hana jipya sana la kujifunza'; tofauti na yule aliyeolewa au kuoa akiwa na miaka say 16. Hii ni kutokana na mtazamo wangu lakini!
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu alileta uzi hapa juzi kati ati kuna mwanandoa ameikimbia ndoa yake kwa sababu ya 'rungu' kubwa la mumewe! Yawezekana ilikuwa story tu na haikuwa na ukweli, lakini inatoa ujumbe fulani hivi kuhusu uzoefu katika mahusiano (kwa ubaya ama hata kwa uzuri). Katika stori ile unaweza kujiuliza, hilo rungu kubwa alikuwa na analilinganisha na nini....'marungu' mengine?
     
  5. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Miluzi mingi humpoteza mbwa..
    Binafsi siamini kama maisha ya ndoa yanahitaji 'empirical experience' ya kiasi hichi kama kazi ya kuajiriwa...
    Rely kwenye mafundisho ya ndoa na mabandiko yanayohusu mahusiano..usipende kuonja sumu kwa kuilamba..
     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    mi kama sijaelewa hapa!hebu mwanafunzi wangu mmoja anieleweshe,Aspirin,Kaizer,Snowball?mwalimu haoni swali ubaoni hebu msomeeni!
     
  7. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Anauliza..'eti ni sawa kushake well before use'...
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    nadhani ni kweli..maaana kutembea kwingi ni kujua mengi..
    lakini kuna tofauti ya kuwa kwenye mahusiano na kusex
    unaweza kuwa umekuwa na mahusiano na watu 3 lakini umesex na 20
    mimi nazungumzia wa mahusiano
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,571
    Trophy Points: 280
    20 kwa 3....
    na hiyo signature hiyo....lol
    kuna kitu unajaribu sema i guess lol
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ahahaaa The Boss bana mi hata no 3 sijafika nakwambia...still searching..back to topic.....ujue kuna watu hawajui kuulizia past za watu..
    mtu anauliza ulishawai kuwa na wapenzi wa ngapi? anajibiwa mmoja ...flani..wanaanza maisha ..siku zinapita anaambiwa mbona mpenzi wako alitembea na flani? ni kweli alitembea nae but hawakuwa wapenzi ..je kama alibakwa? wanaume kuweni specific
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    that's wise snowball!
     
  12. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Both of them have direct effects to some ones emotions
     
  13. c

    christmas JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    kwa upande wangu naona ni sawa kujuana kabla ya kuingia kwenye ndoa ingawa haiguarantee kuwa ukimjua hatakuja kubadilika huko mbeleni
     
  14. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,791
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    tatizo ni kwamba anaweza nogewa alafu akaona hii hadithi ya kuwa na mtuu mmoja tuu kero so alisha ji-tune kuwa na short term relationships na sio long term kama ndoa
     
  15. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wala haisaidii kabisa katika karne ya sasa..... watu wakishaoana wanabadilika sana. Kikubwa ni kuwekeana mipaka na kueshimiana katika ndoa.
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Huo ni wakati gani???
     
  17. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Swali ni je mtu aliepita kwenye mahusiano ya kimapenzi na watu tofauti tofauti kabla ya kuolewa ama kuoa mtu mwingie inamsaidia kutulia kwenye ndoa na huyu mume ama mke wake?
     
  18. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    HAISAIDII with a capital "H"

    Marriage is a different Animal
     
Loading...