Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je,Inakubalika?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DEMAKA, Jun 27, 2011.

  1. D

    DEMAKA Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi n mschana nashindwa kuamua coz kjn anayetaka 2we ktk mahusiano then kuwa mke na mme ananizidi miaka 10, je nifanyeje?
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,014
    Likes Received: 9,667
    Trophy Points: 280
    Inakubalika tofauti kama hiyo ya umri. Kama nawe una mapenzi ya kweli kwake basi hakuna tatizo. Kila la heri :)

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inakubalika na nani?!Kwani huyo kijana anataka kukuoa wewe au hao walio kwenye kundi la ITAKUBALIKA?!Fanya unachotaka wewe kufanya...kama anakuvutia na umeridhika nae mpe nafasi...kama nafsi yako inasita kataa!
     
  4. Garmii

    Garmii Senior Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakukubali kwa majib yako!
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Umri siyo kigeo saaaaaaaaaaaaana kivile katika mapenzi,ila inabidi tuuangalie kwa ndoa,mwanaume kwa kawaida anatakiwa kumzidi mkewe kwa umri kwa kama miaka 3-10,hii inatokana na sababu za kibiologia,thus kwa mujubu wa maelezo sidhani kama kunatatizo lolote kuoana na mtu wako,just check other reasons
     
  6. mito

    mito JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Unaogopa watu kukusema kuwa umeolewa na kijeba au huna mapenzi naye?
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Miaka 10 sio issue hapo je wewe unampenda??
    Na unauliza inakubalika na nani, wapi na lini???
    Olewa kufata Moyo wako unavyokwambia sio kuanza kuangalia watu watasema nini
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nakukubali kwa kukubali majibu yangu...lolz!Nasuburia ushahidi kule....!
     
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    haikubaliki!
     
  10. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inakubalika mpendwa huo ni umri wa kawaida wala sio kigezo kama kweli unampenda mnaweza endelea na mipango yenu
     
  11. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <font size="4"><strong><span style="color: rgb(0, 128, 0);">hali hii mbona inakubalika tu..!! tena ni ya kawaida hata lizzy anaikubali isipokuwa anataka kututoa kwenye mada.<br><br>mbona yeye lizzy alikubali...!! na sasa anaendelea vzr bila shida. Wewe mpe tu huyo jamaa yetu na mwisho wa siku mtaishia kuoana maana kila jambo zuri huanza na lililo baya.....!!!</span></strong></font>
     
  12. data

    data JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280
    haiwezekani...... sikushauri kabisaaa.. hayo mambo dunia ya mababu zetu ndio yaliwezekana wasichana wa enzi hizo wealikua ni wavumilivu hata kama mzee kaanza shindwa piga mechi.... nyie siku hizi nasema hampo hiiivyooo.. utamtakia kijana wa watu stresses kwani utaanza penda vijana wenzako na utaishia chakachuliwa nje ya ndoa wakati mzee ananza kuchuja... Stop.. tena mwandikie msg saiv mwambie akome kukujua.. na apotee mbali na uzee wake.. sihitaji mni quote....wachangiaji..
     
  13. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unapo coment try to generalise nafikiri haupo sawa kabisa sababu kuna watu wamepishana hadi miaka kumi natano 15yrs still wapo hadi leo unatakiwa kujua kuwa mwanamke anazeeka haraka kuliko hata mwanaume.sasa kama mwanaumeana miaka 35 na mwana mke ana mika 25 tatizo liko wapi hapo??
     
  14. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    inawezekana sana wewe binti, tulia utulizwe
     
Loading...