Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je inakuaje uchaguz unakua free an fair?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thinka, Oct 2, 2011.

  1. t

    thinka JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    neno free n fair election sio gen kwa wataanzania kila baada ya uchaguz kuisha.ila kinachonchanganya mimi ni vigezo gan wanavitumia.labda sawa watu wanaweza kua free.lakin utasemaje fair wakat wagombea wa vyama vingine wanatumia pesa Zaid ya wengine kwenye kampen zao.
     
Loading...