Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je imewahi kukutokea???

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyakwaratony, Apr 28, 2012.

  1. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    heshima zenu wakubwa! hivi imewahi kukutokea ishara yoyote kukujulisha kuwa jambo flani litatokea? kwa mfano. kuna wengine wakiwashwa mkono hupata hela, wengine jicho likiwacheza ni ishara fulani... kwangu mie nikiwa nakwenda kwa mtu nikijikwaa tu huwa simkuti na kweli nikienda simkuti na nilishaamini hivyo! je wewe???
     
  2. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio mambo haya hutokea.mfano ndoto sio kitu cha mchezo,mimi nikiota ndoto karibia kuna kucha huwa ya kweli.japo inahitaji tafakuri kiasi haiwi moja kwa moja.
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mkuu hiyo ya kuwashwa mkono haijanitokea,ila kuna ile kama unakosa amani vile au moyo unauma,baadaye unashangaa kitu kimetokea
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    dah, me nikiota maji mf. ziwa,mto au bahari kama kesho yake kuna issue nafatilia cfanikiwi.... yan huwa nakataa tamaa kabisa...
     
  5. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hata mimi ndoto za hivyo huwa zinanitokea sana!

    Ishara nyingine ni kuwa mtu akiugua akalazwa hospitali, roho yangu ikiwa inasita kwenda kumtembelea hospitalini ni lazma huyo mgonjwa atafariki, hii huwa inanisumbua sana
     
  6. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mim naotaga vitu vinatokea,kuna siku tuko wanafamilia tunapata chai nikasema nimeota babu kaja,mama akasema labda atakuja karibuni maana tar zake za kuja hospitali ndo hizi hizi,kabla mama hajamaliza tukasikia hodiii kila mtu akanitizama kwa mshangao sbb ilikua ni sauti ya babu na kila mtu pale mezani alijua anayepiga hodi ni babu.Naota sana vitu na vinatokea ila misiba siotagi.
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    dah,pole kemea hlo pepo la mauti!
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nikweli na ukiota rafiki au mtu wako wa karibu kafa ujue nduguyo awaye yeyote yule atakufa, au ukiota ndugu wakaribu kafa basi ujue rafiki au mtu wako wa karibu atakufa au kuumwa saana, lakini sio lazima iwe hvo, unaweza ukaota na isitokee kitu...
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    lakn nasikia kuwa ndoto huwa zinakuwa vise versa!
     
  10. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    me no...
     
  11. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mimi huwa naota nafukuzwa na watu au wanyama wakali na nkiamka huwa moyo unakwenda mbio sana.Au cku ingne naota napaa hewani kadri nipendavyo.Had leo cjajua maana yake wadau kama kuna mjuz atupe tafsiri
     
  12. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....hapo ktk red... kama kweli iliwai kutokea.... jua mpenzio alikua anachakachuliwa.......
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    umeniogopesha jamani
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Yaani we ndo kama mimi aisee!
     
Loading...