Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ile tume yakushughulikia matatizo ya muungano iko wapi??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Jun 17, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka kuliundwa tume ya kushugulikia kero za muungano ikiwa na wajumbe kutoka Zanzibar na kutoka Bara na ikashauriwa angalau kila baada ya miezi 3 viongozi wakuu katika serikali wawe wanakutana ili waongelee matatizo ya muungano sasa nini kilitokea hivi vyo vikawa havikutani na kujadili matatizo ya muungano ni kwanini hawaongelei swala la UHAMSHO??
    Kwani offisi ya mkamo wa rais sindiyo inawajibika kuhusu swala la Muungano?? Mbona iko kimya??
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu ile tume ambayo nadhani yumo waziri mkuu wa jamhuri ya Muungano na Waziri kiongozi ni tume ya kuishauri serikali kuhusu jinsi ya kutatua kero za muungano hivyo siamini kama inaweza toa tamko. Pia naamini hiyo tume bado ipo
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tume ya Katiba itaanza kazi lini?
     
Loading...