Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, huyu ni mdudu?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by GM7, Aug 6, 2009.

  1. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Helo wanaJF wote.
    Wataalam naomba niulize. Kila nikiweka flash disk kwenye ya jamaa yangu, USB security yake inaandika hivi
    Je hii ni virus? na ina madhara gani kwenye Computer? Hivi antivirus ipi ni nzuri zaidi?
    Naomba mchango wenu na msaada wenu wapendwa wanaJF
     
  2. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #2
    Aug 6, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndio mkuu ni virus huyo,madhara yake ni mengi tu.na kushauri utumie kaspersky
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni autorun kwa asilimia kubwa inaadhiri katika boot sector yaani kitu chochote kinachotumika katika kuboot ndio inaadhiri huko mfano kama una hard drive na ina partition angalia jaribu kufungua partition hizo utaona haziwezi kufunguka moja kwa moja hiyo inaweza kuondolewa na kaspersky ila baadhi ya versions , antivirus aina ya antivir inaweza kuiondoa , rising antivirus na pc doctor zineweza kuondoa hiyo , hiyo rising antivirus ina feature inayokuwezesha kudelete hiyo autorun moja kwa moja

    mwisho kuna programu inaitwa autorun remover hiyo inaweza kuondoa bila antivirus ina inasehemu unayoweza kuset vitu mbali mbali mfano kukataa flash isifunguke au isiweze kuhamisha data mambo kama hayo
     
  4. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sasa naanza kuamini kitu hicho kwa mfano ufuatao:-
    Mfano:
    Kwa mfano huo nadhani Computer ya kwanza imeathirika na autorun. Nitafuata ushauri wenu ili kutatua tatizo hilo.

    Computer yangu ina antivirus aina ya Avira Antivir personal Je hii ni nzuri kwa sasa?
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kama imeigundua na kuisafisha unataka nini zaidi? Mimi natumia Microsoft Security Essentials, bomba sana and free.
     
Loading...