Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je huyu ni kiongozi gani wa ngazi ya juu ktk serikali ya Tanzania?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bright, May 6, 2010.

  1. Bright

    Bright Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyo mama ni juu hata ya waziri Mkuu! Si unajua tena, mke wa Mkulu TZ ni zaidi hata ya jaji Mkuu.....wtach out!
     
  3. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyu Katiba ya URT hatambuliki lakini ndo hivyo tena Tanzania ni kama shamba la bibi!!
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sijakusoma Nyumbu-
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mke wa kiwete
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    K missed replace
     
  7. w

    wasp JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni Waziri wa Mambo ya Ndani pale Magogoni. Chemwali wa Masasi Ntwara.
     
  8. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Anaandaa njia ya mumewe kushinda, anyway wote kibla October, ni bora angekaza ni miradi kama mwenzake Anna.
     
  9. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    so what is she doing there exactly?
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    c'mon guys!
     
  11. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh!! ni mama JK, lakini mbona tumbo laonekana kubwa au ni mjamwepesi?!!!! hebu ngoja nitafute mawani yangu then i will be back.
     
  12. domokaya

    domokaya JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2010
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    huyo ni ticha aliyeungaunga vyeti, ka resit mara kibao form four, ana s moja form six, sasa kapata qualification ya kulala na mzee wa mipasho, basi anawatumbuiza wadanganyika wanaopenda mipasho na kurushana roho
     
  13. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ukijumlisha safari alizozipiga kwa kutumia budget ya serikari, halafu anapokelewa kwa heshima zote za viongozi wa kiserikali, utanisoma Mkuu!
     
  14. domokaya

    domokaya JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2010
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Hata yeye mwenyewe ukimuuliza yeye ni nani hawezi kukupa jibu, kila utokeapo mlio wa ngoma yeye yupo, mara ujumbe wa neki, mara mtoto wa mwenzio katoto kako kakumbatie kama mjomba alivyomkumbatia mtoto wa shangazi yule bosi wa zamani wa hela, mara ooh mara eeeh. Huwzi jua bwana labda mjomba yuko bize sana na yeye anajisikia mpweke
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    sasa kama watu wanaweza kujitokeza kumsikiliza huyu square root, itakuwaje kwa aliyemtuma??
    Hapa ndo napatwa na wasiwasi sana kuhusu watz wenzangu hasa wa vijijini.
     
  16. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Du huyu hata kufundisha watoto wetu anaendelea kweli? nani anamruhusu? na anatumia budget ipi?
     
  17. B

    Baba Ubaya Senior Member

    #17
    May 6, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tz tuendako siko
     
  18. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Sasa hayo majungu ya nini? Hata na nyinyi mukiwa na wake zenu mukija kugombea ubunge au uraisi basi mutawaambia wawasaidie.

    Na hivyo vyeti vyake vimewahusu nini? Wewe vyako una hakika navyo? Inawezekana ulinunua mtihani ukapata A za dezo!
     
  19. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ya kweli hayo?? basi mbona hatari kubwa
     
  20. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Inaelekea wewe ndiwe wa kwenye picha nini? maana ulishaanza mipasho. Tunaelewa mipasho ni sehemu ya utamaduni wa nyumbani kwenu.
     
Loading...