Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je huyu ni katibu mkuu wa wizara gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by othorong'ong'o, Mar 29, 2011.

  1. o

    othorong'ong'o Senior Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Naangalia Tv channel ten kipindi cha Je tutafika,mjadala unahusu migogoro ndani ya ccm,sasa Dr. Kitine ktk mjadala ametaja kuwa kuna katibu mkuu ambaye kila mtu anamjua ni Mwizi lakini bado kapewa kitengo na rais,je ni nani huyu
     
  2. C

    CHESEA INGINE Senior Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nimemskia tusubiri michango ya wana JF.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Tafuta kuna ka thread kalikua kana ripoti yote ila Makwaiya amemkatiza huyu Dingi...kidogo tu angemtaja jina!!! nimemchukia Makwaiya kwa hili
     
  4. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    atakuwa ktkk wizara nyeti, kati ya hizi,
    Mali Asili
    nishati na madini
    Fedha
    Miundombinu/uchukuzi
    Tamisemi
    mh,kufikiria tena,it could be in anyministry kwani kila katibu mkuu ana kamchongo kake ka kula kia aina aina,
     
  5. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mmmhhh, nami naendelea kukuna kichwa nijue ni katibu mkuu gani aliyetajwa.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ongezeeni na afya
     
  7. S

    Songasonga Senior Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu kitine ni Yule aliejiuzuru?
     
Loading...