Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je huyu nae sio mtumishi wa umma?????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GY, Jan 19, 2010.

  1. GY

    GY JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    madeye kugombea ubunge arumeru magharibi?

    [​IMG]Mkurugenzi usimamizi wa rasilimali wa mamlaka ya mawasiliano Tanzania ambaye pia ni kamanda wa umoja wa vijana CCM wilaya ya Arumeru ambaye pia ni mlezi wa UWT wilaya ya Arumeru, Goodluck Ole Medeye, alipokua akizungumza na wazee wa mila mara baada ya kumletea ombi ya kumuomba agombanie ubunge wa Jimbo la Arumeru magharibi. Picha na mdau Woinde Shizza wa Arusha.

    source: Michuziblogspot
     
  2. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kumbe anataka kumdondosha nani kule Arumeru? Na kwa nini?Hivi ni visa tu vya Chama Tawala!
     
  3. T

    TANURU Senior Member

    #3
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo.
     
  4. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ametangaza nia ya kugombea sa sahihi kabisa wala si visa vya chama Tawala.

    wakati ukifika wa kuchukua fomu sheria inamruhusu kuchua rikizo ya bila malipo au kujiuzuru wadhifa wake wa hiyari yake.
     
  5. GY

    GY JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Suala si nia ya kugombea, yeye ni kiongozi tayari ndani ya CCM, mbona hafukuzwi kama baregu
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Sijui kama Mama Ghasia alikuwa anajua vigezo walivyovitumia kumrudi Prof Baregu vinaweza ku backfire. Mara nyingine tena najiuliza hivi kule kwenye ofisi hizi kubwa siku hizi watu wanapewa kazi kwa vigezo gani? Jana Rais nusura aingizwe mjini katika kugawa yale magari ya wagonjwa. Hiyo ndiyo Ikulu ya Tanzania bwana!
     
  7. T

    TANURU Senior Member

    #7
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ndo penye tatizo. Wako wengi wa aina yake.
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Jan 19, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    double standard ya utekelezaji wa sheria za jamuhuri ya Muungano wa Tanzania, sheria inaangalia wewe ni nani ...
     
  9. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii ndiyo Tanzania, hadi Rais wa nchi anaingizwa mjini na watendaji wake anaowaamini
     
  10. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2010
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Just for Curiosity, unaposema kuwa huyu mheshimiwa ni kiongozi wa CCM, je nafasi yake ni ya kikatiba, kwa maana ya kwamba anatambulika kama kiongozi wa chama kwa mujibu wa katiba ya CCM?
     
  11. GY

    GY JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Soma maandishi chini ya picha yenye rangi nyekundu
     
  12. Mgeninani

    Mgeninani Senior Member

    #12
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamanda wa vijana versus mjumbe wa halmashauri kuu ya chama ? mtumishi wa serikali si tu haruhusiwi kuwa kiongozi bali hata mwanachama wa chama cha siasa,Mama Ghasia ana bifu na Prof Baregu na sidhani kama ataendelea kuacha kuwachana, wapo wengi kama Baregu wametulia kwa sababu wanalinda mikate yao na ndo kwa maana hiyo maisha bora kwa kila MTZ ni ndoto!
     
  13. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Halafu hii BS ya kuwahonga wazee wachache halafu kujifanya umeombwa na wazee ni noma, inaonyesha watu wasaii from the get go.
     
  14. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa ndipo wanasiasa wanaponiachaga hoi
     
Loading...