Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Huyu Kijana alizaliwa lini....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SolarPower, Sep 20, 2012.

  1. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Kuna kijana mmoja huko Mufindi aliulizwa siku yake ya kuzaliwa.

    Yeye alijibu kuwa juzi alikuwa na miaka 25 na mwaka kesho atakuwa na miaka 28.

    Swali

    Je huyo kijana alizaliwa tarehe ngapi na mwezi gani.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    siku aliozaliwa yeye..
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    18/9 ....
     
  4. B

    Bona_Fide Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tar. 32/8/19889
     
  5. W

    WISER WISE Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh...hapo mbona inaleta utata sasa
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Alizaliwa tarehe ya juzi wakati ana miaka 25.
     
  7. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kazaliwa tarehe 31/12/1985
     
  8. K

    Kiny JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Alizaliwa tarehe 18 mwezi 9 mwaka 1987
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    NI chemshabongo au ni story kama ni story then huyo hayuko makini kama ni chemshabongo basi nieshindwa nakupa mji wa Kigoma a.k.a Dubai ya Tanganyika
     
  10. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Geofrey,

    Jibu lako ni sahihi. Kwa faida ya wengine naomba utoe maelezo jinsi ulivyoipata hiyo tarehe 31.12. Mwaka wa kuzaliwa si muhimu sana hapa.
     
  11. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ni hiv jamaa alikuw na miaka 25 juz na anatakiw mwakan awe na miaka 28, ili iwe hvo inatakiw jamaa awe kazaliw mwsho wa mwaka tar 31/12/1985 na siku anayotoa taarifa iwe tar 1/1/2012 hivyo juz ni tar 30/12/2011 ambap alikuw na miaka 25 na jana yake ambay ni tar 31/12/2011 ni birthday yak hivo atatimiz miaka 26, ikifika tar 31/12/2012 mwaka huu atakuw katimiza miaka 27 na mwakani tar 31/12/2013 atakuwa na miaka 28.
    .......HENCE PROVED.......
     
  12. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana Mkuu na pokea MEDALI YAKO YA DHAHABU.
     
  13. kastizo zoo

    kastizo zoo Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tar 29/02/1987
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,500
    Likes Received: 3,638
    Trophy Points: 280
    Mh...gud one though nilishindwa!
     
  15. cuchi

    cuchi JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 219
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    dhaaa we ni kichwa aaiisee
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mhmmmm!!!! Huyo jamaa ana akili timamu kweli?
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wewe ndiyo unashangaa!
    Na vyema umeuliza tukupige mswaki wa fahamu!
    Huyo kijana yuko sawa!
    But kwa hesabu za Mars, ongeanae lugha ya huko utamuelewa tu.
     
Loading...