Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Huyu bado yupo kwenye Bunge la 2011-2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by geophysics, Dec 28, 2010.

  1. g

    geophysics JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    Samahani wana JF naombeni kuuliza.
    Hivi mzee Kingunge Ngombale Mwiru bado yupo katika Bunge la 2011-2015.
    Nifahamisheni mwenzenu maana sina uhakika kama kaendelea kuwepo au la ingawa kusema kweli nadhani angetakiwa kupumzika kwa sababu sikuwahi ona mchango wake katika Bunge.
    Asanteni
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Hahusiki kabisaa.....wakati ule aliteuliwa na JK kuwa mbunge na waziri.....sasa...alishaomba kupumzikaaa..sio tena Mbunge
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Anakula matunda tya fedha ya kifisadi aliyopta ubungo terminal,na ile ya mradi wa kupaki magari jijini Dar
     
  4. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Aah saivi anakula bata tuu, pia Tanzania Parking Solution(TPS) anajipatia mabilion taratiiibu
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tabasamu la mwizi mzoefu.
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wapika majungu ccm!!
     
  7. V

    Victor malisa Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hausiki kabisa ila kwa kuwa nae ni mchakachuaji mwenzao lazima waendelee kumlinda kwa kumpa vikofia na viti vya kufoji ili mradi tu waendelee kutuibia.Ameshazeeka huyo hana jipya
     
  8. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni mtakatifu wa ccm, wala hagusiki huko. Atakalolisema ndio amri baada ya Kawawa
     
Loading...