Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je huwa kuna mgomo halali?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Naytsory, Mar 9, 2012.

  1. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naomba msaada kwa wenye uelewa wa kisheria,
    1. Je kuna mgomo unaoruhusiwa kisheria na mtawala akaridhika? 2. Mbona hata CWT waliomba kibali cha mahakama na hata baada ya kuhusiwa watawala walitumia authority yao kuwatisha? 3.Je ikitokea waliogoma kutotii amri ya mahakama ni hatua gani itachukuliwa dhidi yao? Naomba niwasilishe kwenu wakuu.
     
  2. S

    Steang JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    omo wa halal upo,upo endapo mwajil akishindwa tatua tatizo,kwa muda maalum walio kubaliana,aidha akikataa kukaa meza moja na mujiliwa wake.
     
  3. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    kwa nyongeza review labour law
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    labour law yetu inawalakini-ni as if hakutakiwi mgomo-maana ukisoma section 77(3) inafanya mgomo wowote kuwa badili

    (3) In addition to the services designated in subsection (2), the

    Essential Services Committee may designate a service as essential if
    the interruption of that service endangers the personal safety or health of the population or any part of it.
     
Loading...