Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je huu si wizi wa waziwazi wa mabenki yetu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Andindile, Sep 1, 2009.

  1. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wakati nasafiri kwenda ng'ambo niliacha kwenye account yangu sh. million 7 katika moja ya benki hapa nchini. Niliishi huko kwa muda wa miaka minne. Baada ya kurejea nilikuta account yangu imefungwa kwa kigezo kuwa nilikaa zaidi ya miezi 6 bila kuihudumia.

    Iwapo walifunga account yangu, je pesa zangu hawakuzifanyia biashara yoyote?

    Na kama walikuwa wanazifanyia biashara, je faida iliyopatikana si ya dhuruma?

    Je naweza kudai riba kutoka benki kwa kutumia pesa yangu kwa kipindi chote hicho ambacho account yangu ilifungwa?


    naomba msaada wenu
     
  2. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    BOT ndio wakupigia kelele hawanap policy nzuri na mojawapo ya policy mbaya ndio hiyo inayowataka mabenki kuangalia kwa ukaribu account zilizoko kwenye category ya domant kitu ambacho mabenki wanasema kinaongeza risk na cost kwao kwahiyo wanacharge pesa nyigni zaidi kwa ajiri hiyo
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hebu itaje hiyo benki kwa majina yake kamili, ikiwezekana na tawi kabisa. Si unajua hapa tunamkoma nyani mchana kweupe? au ?
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    yeeep! usifiche uozo mkuu, weka hadharani hao banker wajulikane, ujue wahusika wengine tuko nao humhum, kitawawasha watatoa details.mbona sasa naogopa, unaweza kuacha vijisent kidogo ukatoka incase vijimambo vikakwendea kombo ukarudi bilabila, unajifariji ukitegemea utakuta ka-amount kwenye a/c unakkuta patupu, MAMAAA UTALIA, TUKOMAE NAO TU.
     
  5. M

    MC JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mimi wananimaliza tu kwenye makato unapopokea pesa kutoka nje/pesa za kigeni eg £, $ etc, kwanza wanazikata wakati wa kupokea, baadae wanakukata 1% wakati wa kuchukua, exchange rate yao iko chini, hapo bado sijazungumzia jinsi unavyopoteza muda kwenye foleni, kazi kweli kweli...
     
  6. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Taja benki haraka tuwashughulikie kweupeeeeee!!
     
  7. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Andindile,
    tutajie jina la Bank usika mkuu.
     
  8. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Benk yenyewe NMB tawi la benk house. Lipo kule maeneo ya Posta
     
  9. Rabin

    Rabin Senior Member

    #9
    Sep 1, 2009
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    huduma mbovu za mabenki kama hayo ndio tunataka ziwekwe hadharani, wekeni hadharani details tuwape ukweli
     
  10. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nafikiri karibu mabenki yote TZ wana hii sera. Mimi huwa inanilazimu kutuma pesa kwenye akaunti yangu kila baada ya miezi 5 ili kui-keep active na zikifika wanazikata tena, yaani taabu tupu. Pole sana Andindile.
     
  11. U

    Umushoshoro Member

    #11
    Sep 2, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    We acha utani,na ujanja wako wote unatumia NMB?

    Nimeshakuta mama mtu mzima anasota kwenye foleni na ****** kwa kuchoka kusimama
     
  12. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanasheria tusaidieni katika wizi kama huu.
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu sijui kama upo sirias au unazusha, maana mimi niliacha kutumia akaunti yangu NMB kwa zaidi ya mwaka mmoja na bado ilikuwa active. Ila salio kidogo halikuwa kubwa kama lako, Vp ulijaribu kuongea na meneja wa tawi?
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Grrrrrrrrrrrrr! Nami nna akaunti pale ina vihela kiduchu na sijaenda kwa muda pale kuviangalia. Si unajua NMB wanavoboa? Foleni kama enzi za sukari ya awamu ya kwanza. Ngoja nikaangalie salio nami nitarusha hewani kama watakuwa wamenitenda ubaya huo
     
  15. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Niko sirias ndugu. Nilikwenda kwa meneja wa tawi ndiye aliyenipa ujumbe kuwa ninachotakiwa kufanya ni kuleta paspoti saizi mbili na sahihi na kujaza form upya ili kuifufua acount yangu. Hasira zimenishika kiasi kwamba nimefikia uamuzi wa kuifunga account yenyewe, ila kabla sijaifunga nataka kujua kama naweza kupata any kind of compersation kwa benk kuifunga account yangu bila kunitaarifu huku wao kuendelea kuzitumia pesa zangu.
     
Loading...