Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je huu si ufisadi pia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaliche, Jul 11, 2011.

  1. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Je huu si ufisadi pia?
    Makampuni ya cm yanatumia nyimbo za wasanii kwa wateja wao maarufu kama caller tone na kuwatoza wateja kiasi fulani cha pesa,swali langu ni hili je wasanii wenye nyimbo wananufaika vipi na hizo pesa zinazo kusanywa na hayo makampuni.
     
  2. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kiongoz hapo umeongea ukweli tena wanakulazimisha kweli ujiunge na caller tone wanatakiwa wapate percent nao
     
  3. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    fanya utafiti wa kutosha tuongee kwa uhalisia na takwimu.
     
  4. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    fanya utafiti wa kutosha tuongee kwa uhalisia na takwimu.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Kaka Kama hujui uliza kwanza usianze kwa kulaumu!!!!! wasanii wanafaidika sana kwa ringtone zao!! waulize wenyewe watakwambia!!
     
Loading...