Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je huu ni uvunjaji wa heshima?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Quemu, Jan 23, 2009.

  1. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Je hii imekaaje? Je wives/girlfriends wanavunjiwa heshima na husband/boyfriend wenye tabia hii? Je huku ni kucheat?
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yeah thats cheating..

    Halafu ni vizuri kutofautisha 'mambo ya kikubwa' na mambo ya kikubwa (bila '') ..hizi phrases 2 zina maana tofauti kubwa kama vile mashariki na magharibi..
     
  3. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Well, mimi nazungumzia ile tabia ya kushabikia mambo ya kikubwa kwenye mitandao. Hii haina maana kuwa kuna "utokaji wa nje." Kwa maneno mengine, kuwa addictive na porn site na movies.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Kaka naona bado , Ndo maana nikasema:

    Kuhusu kutoka nje, ni pamoja na kujenga HISI nje ya mahusiano mliyokubaliana kuyalinda.
     
  5. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Labda pengine ungeeleza tofauti.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Iko nje ya mada, lakini nitajitahidi, kwa kifupi.

    Ni hivi: Kwa wale wanaomhofia Mwenyezi Mungu huwa wanakuwa wakali sana na lugha hizi za kibiashara kuingizwa kila pahala..Mathalan, hili la FILAMU ZA ZINAA NA UZINZI zinapewa jina zuri eti ni FILAMU ZA WAKUBWA..Hamna ukubwa wowote hapo basi tu ni ukengeufu na ubatili vinakumbatiwa


    Turejee kwenye mada..
     
Loading...